Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WALE WANAHISTORIA "CHARTISM NA LUDDISM Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mansakankanmusa, Jul 1, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    nakumbuka kwa mbali sana, migomo ya wafanyakazi inafanana fanana kwa vipi? je madaktari wanatekeleza kilichonzishwa na walimu, TRL , wale vijana wa viwandani? au laa mgomo ile na uharibifu wa ludd na chartst move zina falsafa gani Tanzania na migomo, viongozi kuzomewa na kupigwa mawe?
     
Loading...