Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale walopata mkopo batch ya 2.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Davidgwakisa, Oct 12, 2011.

  1. D

    Davidgwakisa Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo barua za malalamiko mliziandikaje na vielelezo vipi mliambatanisha heslb?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,845
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kwan kuna kuandka malalamiko tena?kwel mambo yamebadilika!
     
  3. D

    Davidgwakisa Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia wengi waliopata batch ya 2 waliwasilisha barua za malalamiko mapema pamoja na viambatanisho.Nataka kujua walifanyaje?
     
  4. General mex

    General mex Senior Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wakuu mi nimepata batch ya pili ingawa sijawahi kuwasilisha kitu hata kimoja kule bodi. Kwa wale wa UDSM nadhani cha muhimu ni kupeleka malalamiko kwa Daruso wako serious kweli kwenye kutetea maslahi ya mtanzania. Na pia naomba niwajulishe ambao bado hawajapata mkopo, msikate tamaa bado mapambano yanaendelea na Daruso wamesema bila kupata mikopo wanafunzi wote! Patachimbika, sio waliopata wala waliokosa wote ni kitu kimoja, tutadai haki za wanafunzi wote Tanzania.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,845
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    daruso ndo mtetezi wa wanafunzi wanyonge hapa tanzania,mcfe moyo madogo,mtapata 2.
     
  6. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    je wale waliojiunga kwa kupitia diploma nao watapata mkopo?
     
  7. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,557
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Zimetolewa wiki 2 kuanzia tarehe 12/10/2011 kwa wale wanaoendelea na masomo ambao hawakujaza forms wafanye hivyo na kwa wale wanaotaka kujiunga upya na vyuo ambao walikosea kujaza ama forms au kushindwa kuambatanisha nyaraka hitajika wafike Bodi ya mikopo kurekebisha kasoro hizo
     
  8. D

    Davidgwakisa Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhsante mkuu kwa taarifa hizo muhimu.
    Niwasihi wana Jf tupende kujuzana pindi taarifa za muhimu zikitoka kama hizi za HESLB.
     
  9. G

    Georeez Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa mi nilikuwa naomba kuuliza kwa mfano kuna jamaa alikosea akajaza kuwa wazaz wote wapo na pia alikosea kujaza kazi ya mzazi aliyepo kama mnavyojua zile form vitu vingi vilikuwa ukijaza huwez kubadilisha!naomben msaada kujua kama itawezekana kuwa considered kwenye hayo marekebisho!!
     
  10. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sio kweli kwamba zile form za mkopo ukiishajaza huwezi kubadilisha,kulikuwa na option kurekebisha sehemu ulizo jaza kimakosa ilimradi usichelewe kufanya hivyo kabla ya tarehe ya mwisho ya kutuma maombi hayo
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kuna baadhi ya info ulikuwa huwez kuedit ukisha submit ikiwemo,kaz ya mzaz na swala la kifo. Mi mwenyewe hilo tatzo lilinikuta.
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yap! Hii ni kweli,kuna subforms ambazo ukishajaza hauwezi ku-edit. Kwani huyo aliyekosea jina lake wameliweka wapi? Kama wamemwambia akarekebishe pia siaende! Vp kuhusu budget exhaustion?
     
  13. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]UTOAJI MIKOPO KWA WANAFUNZI KATIKA MWAKA WA MASOMO 2011/2012[/h]Bodi ya Mikopo, kwa mwaka wa masomo 2011/2012, imekwishapanga kutoa mikopo kwa wanafunzi 24,628 kati ya wanafunzi 37,924wa mwaka wa kwanza waliodahiliwa katika duru ya kwanza (First selection).Hivyo, Bodi inapenda kuwataarifu wanafunzi wote wa mwaka wa kwanza na Umma kwa ujumla kuwa bajeti ya ukopeshaji kwa mwaka wa masomo 2011/2012 imekatikia kwa idadi ya wanafunzi waliofanikiwa kupata mikopo kutoka kwenye kundi la "First selection" ambamo pia takriban wanafunzi 13,296 hawakuweza kupata mikopo. Hivyo, hakuna tena fedha za ukopeshaji kwa wanafunzi wengine.[h=2]3.0 HITIMISHO[/h]Waombaji hao wa mikopo na Umma kwa ujumla wanataarifiwa kuwa wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya elimu ya juu katika duru ya pili au watakaochaguliwa katika duru nyingine zitakazofuatia kuwa hakuna mikopo itakayotolewa kwao kutokana na fedha za ukopeshaji kuishia kwa wale wa duru ya kwanza. Aidha, wakati wa udahili wao, wanafunzi hao wa duru ya pili na duru zilizofuatia, walielezwa bayana na Tume ya Vyuo Vikuu (TCU) kwamba hawatahusika na mikopo na hivyo udahili wao ni kwa njia ya kujigharamia wenyewe.Hivyo, wanafunzi husika wanashauriwa kuzingatia maelekezo hayo ya TCU na kuacha kuizonga Bodi kwa kufuatilia mikopo ambayo haitaweza kupatikana kwa mwaka huu wa fedha kutokana na bajeti ya ukopeshaji kuisha.
    IMETOLEWA NA:
    [h=2]MKURUGENZI MTENDAJI[/h][h=2]BODI YA MIKOPO YA WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU[/h]Wadau naomba mnieleweshe hapo kwenye red,sasa haya majina ya waliokosea kujaza forms wanaotakiwa kurekebisha,ni wale waliokosa mkopo kwenye sababu za kama budget exhaustion ama ni wale waliokwishapata tayari?Kama ni waliokosa mkopo mwanzoni kwanini kutusumbua tena kujaza wakati wameshasema fedha ya mkopo imekwisha kwa mwaka huu wa fedha?!
     
  14. E

    Erick zeph Stanley JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2013
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 639
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    du haya akhsanteh kwa taarifa
     
  15. W

    Wazo la kabwela JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2013
    Joined: Feb 13, 2013
    Messages: 1,067
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    wewe unasomaga tarehe hyo c ya mwaka 2011 au?
     
  16. E

    Erick zeph Stanley JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2013
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 639
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh ndo maana nkamshukuru kwa taarifa
     
  17. Jerhy

    Jerhy JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2013
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 3,007
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kwa waliochaguliwa kujiunga na masomo ya Elimu ya Juu Via TCU,wamepewa fursa tena ya kuchagua chuo kingine (ikiwa hujardhika na chuo ulichopangwa) katika course ulizo omba kama ilivyo katika profile yako hivo ikiwa umepangwa Udom basi waweza badilisha ukasoma IFM endapo tu hiyo course ipo ktk chuo unachopenda kuhamia, mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 16/9/2013
     
Loading...