Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale waliopita bording

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwita ke mwita, May 14, 2011.

  1. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    kwa wale waliosoma shule za bording na single sex mnakumbuka nini kuhusu wake/waume zenu? shule moja huamini kuwa wake zao ni shule fulani katika madisco wao hupewa kipaumbele sana na kama kuna mashindano yoyote yale vijana hujituma waonekane bora kuliko shule nyingine. kwa wale waliowahi kuwa tabora, kwenye shule kubwa za pale, MILAMBO, TABORA BOYS, TABORA GIRLS, KAZIMA mabifu huwa hayaishi kisa wasichana na wavulana. je! wewe shule uliyosoma wewe, shule gani mlikuwa mnawachukulia kama wake zenu/wame zenu na mlikuwa mkiwaalika katika kila matukio muhimu
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii hadithi inatufundisha nini??
     
  3. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka Loleza girls tulikuwa tunawaita Iyunga "njuga" then wanaume wa ukweli ni MTC
    loloo ikiwa siku ya disco ni balaa tupu full shangwe kila mtu na (MUMTC) WAKE
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its just state of your mind.... kila kitu unakiona hakifai wewe kutoa ushauri
    lol better usiandike basi
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mchanganyiko jee waume walikuwa si humohumo??
     
  6. m

    macinkus JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi bording ndio shule za aina gani hizo? au ndi za "boarding"

    macinkus
     
Loading...