Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale waliopata schoralship msumbiji ingia hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dojoman, Aug 24, 2012.

  1. D

    Dojoman Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    e bwana shwari kabisa sasa kama kawaida kule ughaibuni kama vipi join up kwa group ya facebook kwa group inayoitwa TAMOSE hapo mzuka utaenjoy na kufanya safari yako iwe na maana.adminstrator wa hiyo group anaitwa castro ze paedatrician.msifanye mchezo oohooo.....
     
  2. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna rafik yangu amepata scholarship in Msumbij lakn hajui aanzie wap na haelewi jina la hicho chuo.
     
  3. m

    mzurisana Senior Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa aliapply vp wkt hajui chuo anachoapply?
     
  4. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wakuu nataka scholarship lakin sifaham nianzie wapi
     
  5. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaomba asaidiwe,
    kama vle alibahatisha kuomba,
     
Loading...