Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa wazee wa Mundende (bia) kule Pakistani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kubingwa, Nov 26, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau Pakistan wameanza kutengeneza bia,sasa kwa maadili ya dini yetu inakuwaje kwa TESTER kucheki kama kimea kimeiva?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutest kwani ni lazima kunywa? Watatumia njia ya kitaalam zaidi
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    SAAB nao kule mozambique wameanza kutengeneza bia ya mihogo
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwani huko Pakistan bia/kilevi hakipo? Nchi kuitwa ya kiislam/kikristo haina maana dini nyingine hazipo. Mfano ni Italy yaliko makao ya Papa, ndiko kwenye madanguro, au Uk yaliko makao ya Anglican,si umesikia juzi PM wao anasema inabidi tufanye mchezo mbaya, na makasisi wake hawajamtenga. Siungi mkono ulevi,ila tukubali kutofautiana ki-staraabu ili tuishi pamoja.
     
Loading...