Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa udsm ukitaka kujua kama uko main campus hama mabibo na kujua kuhusu ada yako ya chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by juxtor, Sep 26, 2012.

  1. j

    juxtor Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wengine inazingua
    My Accommodation
    Applications for accomodation
    for academic year 2010/12 is
    closed
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hzo username na password kwa sis wa 1st year tutazitoa wap mkuu?
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    swali zuri inabidi alifananue au anaamanisha kwa CONTINUE STUNDENT
    ARIS NI MFUMO UNATUMIKA KUTUNZA TAKWIMU ZA WANAFUNZI YAANI MATOKEO YA KILA SEMISTA ,ACCOMADATION STATUS .,KUREGISTER KOZI NA VITU VINGI NE VINGI TU
    MARA NYINGI DEFAULT USERNAME NI REGISTATION NUMBER YAKO
    NA DEFAULT PASSWORD NI SURNAME YAKO ILA HII NI KWA WALIOSAJILIWA TU SIDHANI KAMA MWAKA WA KWANZA WAMESHAINGIZWA KWENYE HUU MFUMO..
    UNGEWAPA UFAFANUZI ..
     
  5. j

    jon billz jr Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    had mwaka wa kwanza wameshaingizwa me nmejaribu kulog in imekubal bt ttz hailet detail za hostel ipi umepangiwa.....inasema CLOSED!
     
  6. w

    wakuvuma Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mim ivyoivyo
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nothing at all. Tuiheshimu JF.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    umetumia username gan?
     
  9. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,311
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    acha uongo kijana
     
  10. j

    juxtor Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Username kwa 1st year una2nia Administration number yako iliyokoo kwenye Admision later mfano 2014-0114-114 na password 2mia surname yakoo.. Yaani jina lako la mwisho kama baba . Ukisha login badili password

    Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
     
  11. Paschal M Wilson

    Paschal M Wilson JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 318
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mwanzo zilikua zinafunguka ukiingiza usanem na pasword na mimi nliangalia nkaona wamenpangia mabibo ila baadae ikagoma kufunguka ikawa inaandika CLOSED unapojaribu kulog in
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    swala co kufunguka,swala ni kwamba username na password utazitoa wap?
     
  13. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naam umeeleza vyema mkuu kwa kuongezea hiyo password inatakiwa iwe kwenye capital letters...
     
  14. w

    wakuvuma Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mim kwenye hall/hostel imeandikwa HALL TWO asa apo sijui ni mabibo au main campus
     
  15. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hall two ipo campus mkuu...mabibo kuna blocks...
     
  16. w

    wakuvuma Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah lakn kwenye block...nimeandikiwa H_2, apo vip
     
Loading...