Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa udsm naona mutujuulishe kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king roja, Oct 8, 2012.

  1. k

    king roja Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba maelezo kwa wale wa udsm je wale waliokuwa washafika walochukua education kwa art subject je wamepata % 50 kama bodi walivyosema au wameongeza % ?
     
Loading...