Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale wa St.Peter's seminary,morogoro 1990-93

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Castle, Aug 4, 2009.

  1. Castle

    Castle Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wale st.peter's seminary morogoro form 1990-1993

    nafurahiu kuwakumbuka wenzangu tuliokuwepo wote enzi hizo wakati wa mr.bota,nyawale mr.mshiru,kinyau,mr.muhina,mr.mluge, sr.edith,sr.anna bila kumsahau rector wetu mzee bonus kizee, mr. mpeka na wengineo.
    enzi hizo kulima mahindi sana, rozari na kimba masifu ya jioni na asubuhi, waliojaliwa sasa ni mapadre kama padre joseph mluge ambaye hivi sasa ni rector wa st.peter's, padre cristian likoko, padre nicolous masamba na wengine ambao siwakumbuki.
    kwenda deset kununua mikate na kutoka kwenda kilakala girls kwenye disco na mengineo.
    kama mpo naomba tukumbusane. pia wakati huo shule academic ilikuwa inongoza Tanzania sijui kwa sasa.
     
  2. D

    Dammy New Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mchezo.. umenikumbusha mbali sana.. namkumbuka bora useja, mambo ya orchard, vigozi etc
     
  3. Castle

    Castle Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    e bwana wewe nani ndugu yangu na uko wapi maana lazima tulikuwa wote miaka hiyo, mambo ya beche kulapa chaurch n.k
     
  4. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acheni uongo wenu hapa. St.Peters iliwahi kuongoza TZ mwaka gani? Bring that statistics here plz or else useminari wenu ni wamashaka mpaka mnataja madhambi yenu in public.
     
  5. Castle

    Castle Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mzee unadandia gari kwa mbele, wewe si wa st.peters kwanini unaingilia jambo lisilo kuhusu, angalia form results za mwaka 1992 st.peters ilikuwa ya ngapi au wengine mmeumbwa kubisha tu.
     
  6. A

    Aluta Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ala..Fr Joseph Mluge ndio rector sasa hivi..si mchezo.Alinipokea St. Peter's..na alkiwa room-mate.Ye alikwa form six mi ndio naanza form one.
     
  7. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tupo kaka darasa lilikuwa limejaa wataalamu wa kila aina. Sijasahau jinsi tulivyokuwa tishio matokeo ya form four miaka ile, tulikuwa hatukosi katika kumi bora.
     
  8. N

    NAAMINI JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2014
    Joined: Oct 14, 2013
    Messages: 529
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sps.....
     
  9. m

    mtumishi wa wote Member

    #9
    Aug 6, 2014
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuhh hadi ww mkuu uliwahi pita hapa
     
  10. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2014
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,181
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Sie wa Kung'alo tupo..Bila kumsahau Fr Jacka
     
  11. m

    mtumishi wa wote Member

    #11
    Aug 6, 2014
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuhh mkuu ulikuwepo enzi za chief na fr.jaka mwalimu wa history alikuwa mfupi hivi
     
  12. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2014
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,181
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Enzi zetu izo uyo fr jaka alikuwa wa history tulimwita cofta.
     
Loading...