Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa SHYCOM mpoo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fisherscom, Aug 6, 2009.

  1. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Siku zinapita na miaka inaenda,iwapo kuna member toka Shinyanga Commercial Institute humu ndani 2kumbukane jamani. safari za 'USHI',mambo ya 'mlingoti'.... Nasikia imekuwa ni chuo cha ualimu sasa,2habarishane!!!!!!
     
  2. Sabode

    Sabode Senior Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Do mzee lini hiyo ulikuwa hapo mi nakumbuka wa SHYBUSH sijui wapo kweli anyway shycom walikuwa jirani sana wkt nikiwa BULUBA. umenikumbusha mbaaaaaaali
    hesima mbele mwanajamvi
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Shukran mkuu! nilikuwa SHYCOM miaka ya 1997-99. Shybush walikuwa nje kidogo ya mji wa Shinyanga. Buluba nao tulikuwa nao jirani sana. We ulipita pale miaka gani,uko wapi sasa na unashughulika na nini mkuu?
     
  4. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Do mi nilikuwa Wigehe miaka hiyo pale SHYCOM nilikuwepo mara kadhaa kwenye mashindano ya DEBATE KWA MKOA WA sHINYANGA
     
  5. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unamkumbuka Mwl Mwita na Jogging asubuhi na je nyie kipindi chenu mlikuwa na barafu ? i was there in 1995 1997
     
  6. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "Shycom chuo chetu kwa masomo yetu ya biashara shyinyanga mahali pake" wimbo wa chuo unakumbuka zaidi ?
     
  7. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2009
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu milingoti ilikuwa imetulia maana baada ya kupiga buku lazima una refresh kwa kwenda mbele !
     
  8. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eti mwalimu mkuu ShyCom (Shinyanga Commercial Institute) mwaka 2002 alikuwa nani?
    Anyone to assist please !!
     
Loading...