Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa Sengerema Secondary tujikumbushe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Robweme, Jun 23, 2009.

  1. Robweme

    Robweme Senior Member

    #1
    Jun 23, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu, wale waliokuwa Sengerema Secondary miaka ya 1995-1997,mnakumbuka misemo hii:
    Chaka-sehemu ya kujisaidia kichakani.

    Pia mnakumbuka mwalimu katendele, alikuwa anapenda sana kuku.

    Mnakumbuka mkuu wa shule anaitwa Matu, nimepata habari kuwa alisitaafu.

    Mwenye mengine naomba tukumbushane, Nyamazugo road, nyampurukano tulikuwa tunafuata maji ya kunywa ya kisima.
     
  2. g

    gkijole Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 20, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Áisee! Umenikumbusha mbali enzi za mzungu mweusi Igosha,Bwawani,Nyanchenche,Ibisabageni unamkumbuka mwalimu wa scout Willy, Sister Laura mwalimu wa Mathematics A-level, mimi nilikuwa bweni la Mirambo tukishamaliza kula chakula cha jioni mnachukua mpira wa basket hapo hapo uwanjani mnaunganisha kucheza, Taa tulikuwa tunaweka karatasi nyeupe kuzuia mwanga kupiga direct.

    Umenikumbusha mbali!
     
  3. g

    gkijole Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Jun 20, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwl.Kagua wa Physics siku hizi yupo Nsumba sijui Raphael a.k.a Msela siku hizi atakuwa wapi kuna wakati nilisikia akili zilifyatuka
     
  4. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwl Matu (RIP) alifariki 2008!
     
  5. g

    gkijole Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: Jun 20, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Mkuu hii ndiyo kwanza naipata Matu alishafariki Aisee! alikuwa Headmaster wangu mwaka wakati nipo o-level(RIP)
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    chaka bado ipo?
    ule uwanja wa basket je??
    eti siku hizi mabafu yanatoa maji!!
    lile bwawa bado lipo??
    mabweni bado yana majina yale yale kama,..mirambo(nililala mimi),kimweri,kibasila,mkwawa
    enzi zile disco lilkipigwa bwaloni tulikuwa tunawaalika madem wa nsumba,walipinda kimbwa..
    zikifanyika harusi bwaloni,..kadi moja wataingia madenti mia..
    namkumbuka nduli,escoba,zungu,gamutu,msavimbi,mchafu,. etc
    alikuwepo ticha mmoja anaitwa kachecheba alikuwa nuksi kichizi,pia mwl buga
    headmaster alikuwa Matu(RIP),second aliitwa Igosha
    alikuwepo ticha mmoja mmarekani alikuwa anavaa nguo wiki tatu bila kuchange
    namkumbuka mwita bwaloni,..alikuwa anagawa msosi,akikupiga mnyengo ukilalamika kibakuli anakitupa kule na ugali wake...
    nyimbo tulizokuwa tunasikiliza ni za kina tupac,coolio,krisskross,naughty by nature,dabrat,mclyte na wagumu wengine
    bongo tuliwasikiliza akina too proud,GWM,Kwanza unit,diplomatz na wengineo
    tulikuwa hatuna mobile phones


     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Kwa waliosoma sengerema secondary school pekee
    chaka bado ipo?
    ule uwanja wa basket je??
    eti siku hizi mabafu yanatoa maji!!
    lile bwawa bado lipo??
    mabweni bado yana majina yale yale kama,..mirambo(nililala mimi),kimweri,kibasila,mkwawa
    enzi zile disco lilkipigwa bwaloni tulikuwa tunawaalika madem wa nsumba,walipinda kimbwa..
    zikifanyika harusi bwaloni,..kadi moja wataingia madenti mia..
    namkumbuka nduli,escoba,zungu,gamutu,msavimbi,mchafu,. etc
    alikuwepo ticha mmoja anaitwa kachecheba alikuwa nuksi kichizi,pia mwl buga
    headmaster alikuwa Matu(RIP),second aliitwa Igosha
    alikuwepo ticha mmoja mmarekani alikuwa anavaa nguo wiki tatu bila kuchange
    namkumbuka mwita bwaloni,..alikuwa anagawa msosi,akikupiga mnyengo ukilalamika kibakuli anakitupa kule na ugali wake...
    nyimbo tulizokuwa tunasikiliza ni za kina tupac,coolio,krisskross,naughty by nature,dabrat,mclyte na wagumu wengine
    bongo tuliwasikiliza akina too proud,GWM,Kwanza unit,diplomatz na wengineo
    tulikuwa hatuna mobile phones

     
  8. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WTF! Huu ni upuuzi mods pelekeni salamu na vicheko
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii post ingeenda kwenye matangazo madogomadogo uenda ingepata wadau zaidi by the way nadhani you mean may 95 to may 97 Mr OG
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Haya bana watakuja vijana wa Sengerema Sec (Shule ya Wanaume) mjadili!

    BTW: Vijana wengi waliopita hapo na mimi ni mmoja wao 1991 ndiyo niliondoka hapo!

    Nashukuru kwa kunikumbusha "chaka" na "slice" na "Homa ya uti wa Mgongo" na "Kipindu pindu" na all those bad memories!

    Ile shule ilionekana kama chuo cha mafunzo ya mgambo!

    "... emininga mumatu.."
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pia there were some stories za popo bawa sijui hii ilikuaje.... although binafsi siamini hii kitu
     
  12. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Miafrika Ndivyo Tulivyo!!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Is Respect Given Or Earned?
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu Sista ni Mwalimu wangu and mentor pia - Taarifa nilizonazo ni kuwa ali-commit suicide! (RIP) akiwa Kibosho Girls!
     
  15. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani kiukweli,umenipeleka mbali mkuu, Ni kweli mzee Matu aliitwa na Mungu kwa presha,alifariki akiwa ameketi sebureni,mtakumbuka alihama SESESCO akapelekwa SOnge kule Mara,baadaye walimwondolea madaraka akarejeshwa NYAMPU.
    Kachecheba alisoma chuo cha ushirika moshi sasa ni afisa ushirika wa wilaya.
    MWL MASANYIWA ni afisa utamaduni wa wilaya kule sengerema.
    Bwire ni headmaster katunguru sec.
    Mzee Igosha yupo moro anasumbuliwa na presha na kisukari.
    ni kweli msela alichizi.
    Mtamkumbuka mwl Magambo yupo singa bado.
     
Loading...