Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa mzumbe aka chuo makini mbona kimyaaaaaaaaa?????????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by REYRO, Aug 23, 2012.

  1. R

    REYRO JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 971
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Masela nimechaguliwa baf mzumbe kama kuna wenzangu basi tujuane coz nahisi hakuna kichwa kingine ndani ya jamii f.kama tupo tujuane basi!!
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ingekuwa kuna malipo kwa kila thread tunayoanzisha humu, naamini pumba kama hizi zingepungua
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Accounting and Finance, unajua ww music wake???!??? Kasome semister moja then uje jamvin!!!!!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hivi ninyi ndo wa kwanza kwenda Chuo kikuu Tangia Dunia hii iwepo eti?
     
  5. l

    lweganwa b Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jembe wasikutishe wala nn coz so simple so usiwe na pressure
     
  6. m

    mchanato New Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo kaka:eek2:
     
  7. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Subiri ugraduate ndo utajua ni baf lakuogea
     
  8. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na wa program zingine je?
     
  9. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    njoo ila kuwa makini na wanyama hawa....MBEGALO TUKAE, CHRISTINER SHITIMA, KIKULI, THE BOY OMBELA HIMSELF lazima ukae...!!jipangeeeeeeeeeeeee!:israel:
     
  10. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mjomba andaa ada za watu tu kwani kujuana jmf ndo nini?
     
  11. P

    Prince sax de lizzy Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia baf kaka wala ucjali kaka
     
  12. c

    cardmendrano New Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :baby:am i welcomed hia?
     
  13. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Law....
     
  14. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kumtia ujinga mwenzio...aje kuisoma halafu atajionea!
     
  15. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MKIFIKA CHUO NITAFUTENI KAKA YENU NIWAPE SEHEMU YA KULALA!!:flypig:
     
  16. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hah hah hah! Hapo hujamalizia na faculty nzima ya law. Yaani wanakomeshaga wanafunzi wa BAF. Na wakija kusimamia mitihani yao utasema wamekuja vitani!
    Hao walimu sio kwamba wanafelisha makusudi, ukifeli ujue bahati mbaya. Ukweli ni kwamba masomo yao (Economics na Mathematics) huwa ni magumu kwa wengi. Inahitaji umakini na uwe serious katika masomo. Kufaulu kutakuwa ni suala la kawaida. Ila ukiendekeza anasa za pombe na ngono pamoja na usharobaro, anza kufikiria chuo utakachoenda baada ya kudisco.
    Ukiishi maisha ya anasa Mzumbe, utakuwa unafanya supplimentary exams mara kwa mara na madhara yake utayaona ukimaliza chuo.
     
  17. Siraj

    Siraj Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me pia mzumbe i heard msul wa pale c wa kitoto n i lyk dat thing cz hatuend chuo kucheza ni kusoma ataecheza ni uamuz wake hata mimi nikicheza bac ntakuwa nishatafuta chuo kingine cha kukimbilia cz nimejitakia
     
  18. R

    REYRO JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 971
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    thanx kwakuni encrg luv uuuuu!
     
  19. R

    REYRO JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 971
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    umeonaeeee huyo jamaa hafaiii!
     
  20. R

    REYRO JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 971
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    ntakusaka brooo au co?
     
Loading...