Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WALE WA MUCCOBs AMBAO MAJINA HAYAKUFIKA CHUONI!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Sep 18, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu ambao majina yenu hayakufika chuoni,kama kuna aliyefuatilia hili suala naomba anipefeeback kama amepata taarifa yoyote kutoka chuoni,kwani mimi bado nipo njia panda..shukrani wakuu
     
Loading...