Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa Morogoro nitawapata wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zipuwawa, Mar 25, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi Mwana JF ni siku nyingi nimekuwa nikitaka kukutana na Jf hapa Moro ila sijafanikiwa kuonana hata na mmoja sasa kama mpo tutafutane jamani.

    na wale wanakuja Moro karibuni sana kwenye mji tulivu usiokuwa na foleni. Asanteni
     
Loading...