Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa mlimani UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jibaba Bonge, Jul 14, 2009.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mnamkumbuka Mzee Punch (Incognito,Omnipresent .....)?
    Mnakumbuka amri kumi za Mzee punch?
     
  2. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    What I remember is he went down shamefully with Revina Mukasa (RIP) her death was not in vain
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!! Jibaba Bonge mie sikumbuki chochote inaonekana long time sana kwani mie sio wa kizazi cha mbali sana. Unajua UDSM imebeba vizazi na vizazi. Tupo uhondo huo wa akina mzee punch na amri zake please
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alikithiri sana kwenye uovu.
    Nakumbuka alivyotoa na kubandika sehemu mbalimbali picha chafu za kupachika kumchafua yule dada aliyejulikana kama "Iron Lady" wakati anagombea u-makamu wa rais miaka ya 90. It was so bad I can say.
     
    Last edited: Jul 17, 2009
  5. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    But I have many fond memories of the "Hill" then, desas za DS circulating from Dept to Dept, freshers na foleni za meal allowance hadi dirisha linavunjika! Silversands Hotel etc
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mama Joe, umekumbuka Boom na Silversands! nakuaminia. Silversands na Freshers' ball nini!
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kiasi fulani mzee aliweka heshima, nakumbuka "don't bring frustrated mothers to the Hill"
     
  8. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yeah kwakweli sijui sasa hivi hizi intake kubwa hivi wanawaentertain na nini, maana kila jumamosi zilikuwepo buses za kwenda Hotel. (At least mwanzoni) sasa hivi Halls zimejaa mno, sijui lecture rooms wameongeza?
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kulikuwa kiongozi mmoja akiitwa Ibrahim Kimaro, yupo wapi siku hizi? sijui kama ni member humu.
     
  10. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wengine kipindi hicho cha Mzee Punch tulikuwa bado tuko Secondary. Tueingia UDSM hakuna cha Punch wala nini.
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    udsm jamani kubwa, mbona hapa pako kimya sana inakuaje?
     
  12. F

    FM JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punch wengine wako humuhumu watukumbushe mambo yao. Nadhani mwaka wetu pale chuo ndo ilitoka punch ya mwisho lakini baada ya kugundulika hawakuendelea tena wala kurithisha kizazi kingine.
     
  13. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msinikumbushe Mzee Punch.
    He never graduate, he never DISCO, etc
     
  14. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JIBABA,
    Huyo kiongozi unayesema aliitwa Ibrahimu Kimaro au HARUN KIMARO?
    JE, ni yule aliyekuwa Muhimbili campus?
     
  15. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    No you are wrong alikuwa sio individual, walikuwa ni wahuni wachache wa engineering nadhani ambao walikuwa wanapass hii tabia intake hadi intake, ikaja kuanguka na student aliejiua miaka ya mwanzoni ya 90, muhusika mkuu alifungwa 2 yrs nadhani wengine wakaacha kabisa, sie tumesoma haikuwepo tena. Ndo maana unaona kuchangia kuhusu huyo punch ni kimya kwani iliishia vibaya.
    Wao walikuwa wanasema wanaleta heshima chuoni lakini ilifika kipindi ikawa ni unyanyasaji mfano huyo aliejiua hakuwa na tabia mbaya ila mvulana aliekataliwa naye aliwatumia wao kumnyanyasa, hivyo mie naona sio mjadala mzuri kwa mtu ambaye sasa hivi wewe ni baba au mama hutapenda wanao wafanyiwe hivyo.
     
  16. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Inaonekana ambao hatukumkuta Mzee Punch ni wengi.
     
  17. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengine tuli graduate miaka ya 80s. Wakati huo Mzee Punch alikuwa anaregulate tabia za waliokuwa wanazidisha. Kama maisha yako yalikuwa ya kawaida, Mzee Punch hakuwa na shughuli na wewe.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hebu mtufafanulie who is the hell mzee punch? ufafanuzi pls
     
  19. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mzee ilikuwa ni kama post ambayo ilikuwa inabandikwa kwenye kuta za matangazo na kuta za mabweni zikielezea matukio mbali mbali na kuonya juu ya tabia mbovu za wanafunzi in the Hill.
    Kila akitoa hizo post alikuwa anaanza na amri 10 za mzee yaani ten commandments of mzee!
    Kama utakumbuka alimpunch Rais Mwinyi miaka ya 94 mpaka chuo kufungwa. Post hizo zilikuwa zinaandaliwa kwa pamoja na wanafunzi, lecturers, na baadhi ya wahitimu ambao walikuwa mtaani!
     
  20. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunikumbusha mkuu, actually jina kamili ni Harun Ibrahimu Kimaro. ni huyo huyo wa muhimbili Campus
     
Loading...