Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WALE WA MKWAWA UNIVERSITY a.k.a MUCE a.k.a CHUO KIKUU TUSOMANE HAPA.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KAUZUDAGAA, Sep 24, 2012.

  1. K

    KAUZUDAGAA Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wale mlochaguliwa kwenda MUCE hebu coment hapa ili niwaesabu. haya twendee..!
     
  2. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dogo karibu sana Mkwawa,Ni Camp Ambalo watu wanakata shule,Chakula buku unapata,watoto wakali,walimu wazuri,wellcome to the best zone in Africa
     
  3. K

    KAUZUDAGAA Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vp mwaangu we mwaka wa ngapi?
     
  4. M

    MLEKIZAYO Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari za kitabu nimezifurahia sana kama kiwango cha elimu ya MUCE ni kizuri.mimi mwenyewe nitakuwepo BAED.
     
  5. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Muce kuna babu mmoja anaitwa dr itandala kwa wale wataosoma histor mjianda kukesha mnasoma au mtaondoka na sup za kutosha, ila kwa ujumla chuo kipo poa, ulanzi pia upo wa kutosha ni wewe tu
     
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Aisee wape kweli,kama unasoma History jiandae kukariri,utakutana na Dr Itandala,
     
  7. K

    KAUZUDAGAA Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona mnatutisha na uyo DR. Itandala wenu.
     
  8. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama tunakutishia nakuombea wakupange history afu utatuma uzi hapa,kupita utapita lakini kwa kukariri,hataki ujibu kinyume na notice na haroi notice na lecture moja zaidi ya watu 250
     
  9. j

    juxtor Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani baridii la ukoo mtaliwezaaa

    Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
     
  10. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Msisahau makoti ya kawaida,iringa ina joto kiasi,imeingiliwa na global warming xco kama zamani,na kuna virus usibp
     
  11. Eriglo

    Eriglo Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hostel inakuwaje huko? Na room za kupangisha zipo?
     
  12. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Acha kukatisha tamaa wenzako we umefikaje?
     
  13. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kutoka unatoka ila waje afu watatuma uzi hapa
     
  14. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 779
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nakuja
     
Loading...