Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale wa mkopo ntawapa ushaur wa mawazo kama unataka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Parata, Sep 19, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    amin kila kit kinawezekana jamii forum mimi pia nilikosaga ila bum nlipata na xaxa niko mwaka wa 3 naish vizur tu,kama una tatizo ilo tshauriane
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtaalam mimi nataka unishauri kitu moja, hizi pesa unapo pewa za stationary hua ni lazima ununue stationaries gani?? pia nawezaje jua kua nimepata % kadhaa mimi Loan Amount yangu ni Tsh.4,502,500/= na ada ni Tsh.1,500,000/=.
    nakusubiri mtaalam mwenzangu
     
Loading...