Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa loan verification majina yametoka angalieni hapa-heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MKINDE, Oct 2, 2012.

  1. M

    MKINDE Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu ndugu zangu wana JF. Nilikaa kimya sana mdodosaji ila naamini ya kwamba kimya kingi kina mshindo mkuu. Jana nilikuwa ndani ya ofisi ya HESLB kuendelea kudodosa kulikoni sisi wa loan verification na wengine majina yetu yaliyopelekwa kusiko stahiki. Majibu niliyopewa ni kwamba toka jana majina yote ya wale ambao walifika pale ofisini na ku-verify majina yao basi waondoe shaka kwani majina yao yameshafika vyuoni toka jumatatu hii. Hivyo basi kama ulifika ofisi ya HESLB na ku-verify jina lako ondoa shaka mambo yapo safi kabisa tembelea website ya chuo ulichochaguliwa au nenda moja kwa moja hadi chuoni utakuta mkopo wako. asanteni. mjumbe hafungwi.
     
  2. m

    mhando shebi New Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi kuhusu wale wa category ya applicants with incomplete form,majina wameyatoa ?
     
  3. M

    MKINDE Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wale wa incomplete forms kama ulishafuata utaratibu na kupeleka zile documents muhimu na ni mwaka wa kwanza uliyemaliza kuanzia 2010 kurudi nyuma mkopo kwa BATCH 1 unao ondoa shaka.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sie tuliomaliza 2009 ndio imekula kwetu au?
     
  5. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante mdodosaji
     
  6. f

    furaha2008 Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao jamaaa ni wandwanzi 2 kazi ku2zingua 2
     
  7. e

    enoc Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuunmeendaa chuon kwetu wamendambia kua bado majna hayajatumwa sa cjui hyo inakueje؟
     
  8. T

    TAUKA New Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jina langu cjaliona kokote na wala ckua kwenye orodha ya incomplete forms hebu wadau
    nisaidien nifanye nini? maana coz yangu ni education
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    fuatilia heslb wakuambie tatizo ni nini,pengine kuna fungu jingne litatoka hivi karibuni.
     
Loading...