Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa kutoka ndanda hebu tujikumbushe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kertel, Jun 4, 2012.

  1. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Habari wana jf ndanda,nimeona niweke hii thread ili tujikumbushe ya kwetu ususani kwa sie ambao tuko mbali nyumbani nyakati hizi.Mie nakumbuka enzi zile kulikuwa na pahala panaitwa mkorosho haramu ambapo palikua maharufu kwa biashara ya samaki mchanga na yule mbuzi wa kikatoliki,vipi we wakumbuka nini hebu tupia yako hapa
     
  2. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwembe ningoje
     
Loading...