Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa KIBAHA SEC SCHOOL tujikumbushe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Belo, Nov 27, 2008.

  1. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Wale vijana wa MWAMPAJA ,wale wa SCANDIA,PANGANI,NYANZA natumaini mmejaa hapa JF
    Mnamkumbuka MGINA-Physics,KAYENGA-Chemistry,URIO-Maths kwa Alevel na kina KK(Kaselenge),Mainoya,Malogo,Mlata na wengine kibao
     
  2. h

    hembe Member

    #2
    Dec 16, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    umenikumbusha mbali sana mkuu Belo,nilianzia Scandia store form five,form six nilikuwa nyanza,namkumbuka Msengi,Mgina,Urio Festo,Mlata.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sisi wa Mzee Msaki msitusahau!!
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Ushi Msaki yupi/wapi
    mbona sijakupata
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hee he vijana mlipita lini pale Kibaha, mwanikumbusha nyoka wa biology lab!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Alikuwa headmaster machachari sana kabla ya Mwaipaja...Mzee Msaki alikuwa anapenda kusema kijana utakwenda na maji single warrant!! early eighties
     
  7. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #7
    Dec 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mzalendo, Mbona umemsahau Mzee wetu Mr. KAZIBURE?
     
  8. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #8
    Dec 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Masindano ya usafi wa nyumba vipi Mkuu?
     
  9. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #9
    Dec 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Haaa haaa na Msaidizi wake Luoga . . . .

    Wakati wa mahafali mkiwaalika watoto toka kilakala au vituka na wakati wa kucheza blues au HOLIDAY - BY MADDONA, Msaki alikuwa hataki Zero Distance. Aliwakuta vijana akawaambai HAKUNA KUPENDANA PENDANA HAPA, MTAKWENDA KWENU . . . LOL
     
  10. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #10
    Dec 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Gwakisa Mgonile Mundu Gwa Kyala,

    Yule Chatu alikuwa balaa, alikuwa anapewa kuku wazima kisha anawabana mabavu na kuwameza . . . .

    I miss Kibaha . . . . . Siku hizi pamebadilika sana
     
  11. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #11
    Dec 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    I think it was one of best schools . . .

    Asubuhi Chai ya Maziwa na Mikate ya Siagi

    Saa Nne - Chai na Mikate/Siagi

    Mchana - Wali/Ugali Kuku

    Chai ya Saa Kumi

    Jioni - Wali Nyama

    Baada ya Class - Michezo . .. I remember Mwl Henry Ramadhani aliyekuwa Mkurugenzi wa Michezo alikuwa Kocha wa Basket Ball.

    Usiku Preparations

    Kila Alhamisi - Mashindano ya Usafi wa Nyumba nk.

    Kweli Elimu ya Sasa ni tofauti sana na enzi zile
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahaha mzee umenikumbusha mbali sana, walikuja Ruvu kwenye Disco nakumbuka vijana waliharibu ile mbaya....Kibaha ilikuwa babu kubwa, EK na zile green koti..... evening class na jamaa wa A level bila kusahau Mwanalugali week ends..
     
  13. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa Kibaha A level nikitokeaa Tosamaganga.
    Kwa ulinganifu Chakula pale kibaha kilikuwa Kibaya sana.Not Fit for human consumption
    Naongelea miaka ya 80.
    Hiyo mikate na siagi nadhani ni early 70.
    Nilikwenda pale last time 2000 nikakuta yule mwalimu wa Typing Mr Mainoya ndiye Second Master na Mr Luhaga ni mwalimu wa kawaida. wakati Ukuta.
    Mwalimu Ramadhani alikuwepo lakini BBall team ilikuwa nyanya kabisa.
    Chai saa kumi?
    Haikuwepo menu ya wali nyama.
     
  14. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #14
    Dec 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu, unanikumbusha habari ya Mwanalugali, Maili Moja, Picha ya ndege NK.

    Bila kusahau weekend tunapanda Zainabu au Scandinavia kuaj SPACE 1900 MBOWE DISCO kwa Chriss Phabby . . . LOL
     
  15. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #15
    Dec 16, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu, mimi nilipita pale A-Level 1983-1985 na kulikuwa na Menu hiyo kwa hakika. Hata hivyo few months kabla ya kumaliza kulianza kutokea matatizo ikiwepo chakula.

    Nakumbuka mwanafunzi moja alifariki Tumbi Hospital na moja ya sababu ilikuwa lishe duni. Hapo kukawa na mgomo wa kususia chakula na kutoingia darasani kwa siku kadhaa na hata DC apilpokuja hatukumsikiliza.

    Baadhi ya tuliokuwa viongozi tulifukuzwa shule na baadaye tukapelekwa mashule mablimbali na kufanya mitihani na hatimaye kujiunga JKT operation OKOA.
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Jamani hebu nijulisheni Mzee Kazibure yu wapi?Ni kati ya waalimu wa siku nyingi sana pale Kibaha.
     
  17. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DU; Kweli mmenikumbusha; juzi nilifika pale kibaha ikabidi niende ktk kanteen ambayo walikuwa wanakula wathotho wa wakubwa tu maana wengine gharama ilikuwa kubwa mno; sasa iko safi; Kibaha mpaka sasa iko juu sana kwa usafi na mazingira yake yako juu; wamejitahidi sana kuienzi ile shule na mwampaja kwa tarifa ndiye sasa yuko shirikani nafikiri nia ni hiyo ya kuendelea kutunza vemahiyo shule. Good kumbu kumbu
     
  18. L

    Lione Senior Member

    #18
    Dec 17, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani mmenikumbusha mbali saana,ile thinking tank,
    mzee mwaipaja,mama sendi,mzee wa 4by4 by 7,nakumbuka yale machunnwa,nakumbuka ya maembe,nakumbuka kuku wa kienyeji,wa kule mwanalugali,na kumbuka madome yoote kuanzia nyanza mpaka scandia,nakumbuka mashindano ya usafi,na yule jamaa wa michezo alikua anaitwa nani?
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Now headmaster ni Kayenga alikuwa anafundisha Chemistry A level
     
  20. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Vitu ambavyo vinanifanya nikumbuke Kibaha
    CHAKULA-katika shule za serikali sijawahi kuona shule wanafunzi wanakula wali mara 4 kwa wiki ,nyama(kuku) mara 2,machungwa, mboga za majani,chai siku ya graduation msosi kuanzia chai ya maziwa ,mikate

    USAFU-Mashindano ya usafi yalisaidia watu kutunza mazingira siku ya ukaguzi shule inang'aa jumatatu matokeo ya usafi yanatangazwa

    ELIMU-Vijana wanapiga msuli kwelikweli na wanafaulu
    Sijui siku hizi haya mambo bado yapo
     
Loading...