Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa Jitegemee secondary (Jiteute)! wazee wa kwato

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Omugasi, Jun 29, 2009.

  1. O

    Omugasi Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujikumbushe jamani tulipotoka enzi za masawe! na hata kwa wale wadogo zetu mnaweza kutuambia yaliyoendelea kujiri, na wakubwa wetu mtuambie waliyojiri pia.
    Mnakumbuka enzi za kujificha kwenye madarasa ya steer-band, halafu maafande wakija ni kukimbizana nao,na wakitukamata kwato lake si mchezo.
    tunakumbuka jiteute kwa michezo jamani??mpira wa kikapu tulikuwa juu...
    karibuni tujikumbushe.
     
  2. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna afande mmoja alikua anaitwa Kiimbi...mfupi ivi jamaa alikua akikukimbiza akukosi....akikukamata ni kichura chura mpaka displine office kwa mzee bwenge..apo ndio utajuuuta kuifahamu Jitegemee..maana utakula stick za dabo dabo kwanza kama ukaribisho kabla haujapewa dozi kamili....ila jamaa naskia alikuja kuvuta... RIP afande Kiimbi.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha hapa sasa tutaanza kutajana majina bureeeeeeeeeeeee. Lkn all n all Congraturation MKipingu enzi hizo Capt. Kipingu, Major Ngajua ambaye adhabu yake anakwambia shika p.............., Major Masawe, Wajadi nk......
     
  4. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kuna mwalimu mmoja alikuwa ana mazalla,daah huyu jamaa alikuwa noma
     
  5. O

    Omugasi Member

    #5
    Jun 29, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli wakunyuti, mi alikuwa best yangu kinoma mungu amlaze pema. Lakini unajua wale maafande walikuwa wahuni sana kwa kuwatokea mabinti mmmhh hatari! binti akitokewa na akakubali hata smart area hakimbii. ila jamani pale ilikuwa mtu usichelewe zaidi ya saa mbili la sivyo utakula vichura mpaka saa nne
     
  6. O

    Omugasi Member

    #6
    Jun 29, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupi huyo? alikuwa wa O-level au A-level?
     
  7. mundele

    mundele Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi afande msingida,ntibwela,mr. richard,wajadi bado wapo hawa watu?
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa jitegemee mnasambaza ukimwi mjini.......yule mwalimu Bonabucha kawafagia vitoto vya shule na nyie mnamega...navyo vinamegwa mtaani nanyi mnamega mtaani mwisho mnaleta virusi mpaka shule za kishua kama ST marys na IST......komeni
     
  9. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    afande ntibwela alishafariki
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    nimeitafuta sana kona ya wanajiteute
    mama Mnzava , Mrs Lyimo, Bwenge, na yule mama wa skauti alikuwa kwenye ofisi ya discpline master alikuwa mnoko kama kama
     
  11. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mr bucha and mrs lymo died
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Cant believe you aint here,we miss you big time,
     
  13. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afende Bruno!! mkisi!! wapo?
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kuna mwalim m1 kipind cha 1999-2001 jina lake halisi silikumbuk ila la utani 2likuwa 2namuiiata madilu.alikuwa anaenda lesi sana
    kwa kuuza hands out(mapamfleti).dah jamaa alikuwa poa sana.yupo huyu jaman?
     
  15. p

    prince pepe JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    so sad rip ntibwela

    mwalimu wangu maths form one b3
     
  16. p

    prince pepe JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bruno shabiki mkubwa wa simba huyu
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mrs Lyimo alishafariki
    Dah may her souul rest in eternal peace
    Alikuwa mwalimu mzuri sana na mshauri mzuri pia
    Mrs Shirima alikuwa anafundisha History form one na two miaka ya 1995 na 1996 sijui kaishia wapi
    na Mama Mnzava wa Biology olevel
     
  18. M

    Manmud Member

    #18
    Nov 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyeaaaaa wana wa jite yaan nkimkumbuka ndiamkama yaan nachoka kabisa na pale kati afande k na tall yaani full burudani....big up jiteute
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ndyamukama nafikiri alikuwa academic huyu
    Na Ndite alikuwa anafundisha nae maths
     
Loading...