Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa 'Isidingo'

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Vodka, Mar 6, 2012.

  1. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya kwa wale wapenzi wa tamthilia hasa ISIDINGO, hebu naomba mnisaidieni haya;
    =>maana ya ISIDINGO
    =>na imefikia wapi hii tamthilia na itaisha lini,kwani kila kukicha ipo hadi waigizaji wanazeeka na kufa ila yenyewe aiishi.
     
  2. B

    Bonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tumia google utapata majibu yote unayotaka
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu labda maana,ila ilipofikia na itaisha lini mnh hapana.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    imefika wapi kwa channel ipi?
    Maana ya isidingo ni maisha ya kila siku katika miji iliyo na migodi.
    Sijui na merereni pako vile au kakola?

    Sasa unataka maisha ya kila siku yaishe?
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    uheshimiwe pancrease!
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumbe sasa kwenye ITV inaboa sasa,kwanini wasituletee isidingo ya merelani labda itakuwa na mvuto.
     
Loading...