Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa Ihungo tujikumbushe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mashikolomageni, Feb 24, 2011.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Salaam jamani wale tulipitia Pale St. Thomas Miaka ya 80 na 90 mko wapi makumbuka Mabig, Njoge, Calico, walimu walikuwepo akina Seko, Ishemoi, Mushema, Kebi, Marehemu Agai, Temalirwa aka za kifua chonya na wengineo. wanafunzi Bukwimba, Kagito, maitalya, mutungi, komwihangiro, Fredy Puff, joe Felix, Seetbert Rwezaula, Makubo, Mtambi wa kuchongwa, Musobi,Ngomale Mansori, Alfred matuntela, Kassanga francis na wengineo na headmaster wetu BB. Bakula
     
Loading...