Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa Ihungo tujikumbushe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mashikolomageni, Feb 24, 2011.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Salaam jamani wale tulipitia Pale St. Thomas Miaka ya 80 na 90 mko wapi makumbuka Mabig, Njoge, Calico, walimu walikuwepo akina Seko, Ishemoi, Mushema, Kebi, Marehemu Agai, Temalirwa aka za kifua chonya na wengineo. wanafunzi Bukwimba, Kagito, maitalya, mutungi, komwihangiro, Fredy Puff, joe Felix, Seetbert Rwezaula, Makubo, Mtambi wa kuchongwa, Musobi, na headmaster wetu BB. Bakula
     
  2. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashangaa hukupata response mwaka mzima, tupo na ndio sisi. BBB was a good man. Spirit ya Ihungo iko juu, i wish my sons emulate it. Mastery for Service was and is still our motto!
     
  3. 2my

    2my JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol ni jana tu nilikuwa naulizwa na ndg yangu km naifaham hii shule....kwa ninyi mliosoma hapo mtakuwa mna details nzuri sana!mnaweza kutuwekea hapa ikatusaidia.....
     
  4. pula

    pula Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    aahh...aaah.., kaka unanikumbusha maisha ya st. Moore thomas, nilkuwa bweni la kilimanjaro pale, njia ya kwenda ROckssssss
     
Loading...