Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale wa ifm karibun xana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mountana, Sep 27, 2012.

  1. mountana

    mountana Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wote wale wa ifm karbun xana chuon kwe2 jpangen 2 mapema
     
  2. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    institute of fashion and modelling..(ifm)
     
  3. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Haya ni maneno tu hata kwenye kanga yanaweza kuwemo.
     
  4. B

    Best Mzava Senior Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Te te te te,napita
     
  5. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ebwana ifm watu wanaichukuia pouwa sana pale watoto wa diploma na certificate ndio wanaocheza na kukiharibia jina kile chuo, sasa kama wewe unasikiliza maneno ya watu kuwa ifm ni kula bhata tuu nenda kachete alafu utaona utakavyo graduate kabla ya muda, degree ifm ni kitabu kwa sana na sio michez kama msemavyo watu jamani. Nawakikishia hili kuna watu wataja kuwa mashuhuda wa nisemayo hapa.
     
  6. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuhhhhhhhhhhh 10xxxxxxxxxxxxxxxx jaman mimi nakuja hapo bachelor science in social protection
     
  7. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nenda kasome then you will come back and tell us how many were pre - mature graduates in your course we are waiting.

     
  8. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okkkk kaka ngoja nkachek ifm mchakato wa pale
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    the best institute for bussiness oriented courses in east and centre africa ,
    bsc insurance and risk management
    bsc social protection
    bsc tax management
    tafuta vyuo vyote tanzania kama utapata hizi course ambazo zipo hot kwenye industry ya ajira
     
  10. mountana

    mountana Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    m nimefanya field nssf na nina washkaj wamefanya bank yan wanakuambia huko wamejaa xana madent wa ifm afu kumbe chuo cha ifm kiko xo marketable m mwenyewe mwanzo nlikuwa nakichukulia pouwa bt nw am proud 2 b there .neema karbu na m npo pale napga bsp naingia secnd yr ua welcm bt ujpange
     
  11. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mountana YOU BETTER TELL HAWA WATU ME HUWA CPENDI KUONGEA SANA LAKINI WAWEZA WAPA ATA KAUSHUHUDA KUHUSU MSULI WA IFM HASA KWA DEGREE TAKERS. MANA ME NITAONEKANA KAMA NAONGEA SANA KUVUTIA KWANGU.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    NEEMA MWAIPUNGU kasome kasome kasome kasome sitafuraishwa nikisikia umekua pre-mature graduate maana inaumaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Much has been said but you will face tha truth!
     
  14. c

    chamng Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    prezidaa... vp ulipaji wa ada hapo kama unamkopo?/.... nackia et hawatambui mkopo mpka bdae sana gvt itakaposend hela..je kuna ukwel hapo???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeeeeeeeehhhhhh jaman kaka zangu me nakuja xana 2 huko kwny msuli cnc adv nlikuwa na dream ya hiko chuo unajua bhna unaposoma chuo unachokipenda na course unayoipenda tz grt coz unasoma kutoka moyoni na pia unasoma ukiwa na amani cheeeeerrrrrrrrrrr 2 u ol jaman nakaribia mnipokee kumbe nachama kubwa xana hapa
     
  16. mountana

    mountana Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ww 2 ucwaze neema karbu xana 2 dada ye2 bt upge kwel mixur cz wengne wakfka pale wanachange cunajua tena mjn mambo meng dk ya mwisho wanaamburia kudisco first sem
     
  17. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amri kuu hapa IFM
    - Mwenye kiu mpoze (siyo ya maji wewe) ehee hiyo hiyo unayofikiri sasa.
     
  18. mountana

    mountana Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    hahahahahaha akinywa atapotea
     
  19. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo wewe ulikuwa unasemaje sasa!!? me nakuckiliza..
     
  20. Persie

    Persie Senior Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    intitute of female management ndo anasema hivo
     
Loading...