Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa galanos agriculture sec school miaka ya 1999-2002...tujikumbushe!.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by don-oba, Feb 19, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    "Galanos school penda watoto....twakupenda twakusifu!.." mnaukumbuka huo wimbo?, Headmaster alikua T. Z. KINALA, namkumbuka sana mwl wa michezo Msocha. Tulikuwa tukitoroka tunaenda disco Club Lacasachika, siku moja walipitisha bed check usk tukakutwa hatupo. Suspension miezi miwili ndo ilikua adhabu kali. Special diet kwa wale wagonjwa tulikua tukivizia sicksheet za uongo tupate mbogamboga. J'4 na j'moc watu walikua wanajaa dinning hall kwasababu ya nyama na ubwabwa. Miogo 'chipc dume' ilikua zetu pale mwisho wa rami kwa ma K. J-DRONE na SOKORO hizo chata zilipigwa hadi kwenye kiti cha headmaster. Daladala zetu za Nguvumali, majani mapana- mjini zilikua full muziki. Patner wetu walikua TANGA tech na St Christina. Mkonge, Chai na pamba dom zilikua poa. Hebu tukumbushane mambo mengine wadau.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    nakumbuka msocha aliwapa washkaji adhabu ya kukata mbuyu mmoja ulikuwa karibu na msikiti pale...aliwaambia wauchimbe hadi mizizi yake udondoke ..washakaji wakamwambie bora utufukuze shule kuliko kufanya mambo ya ubunuasi
     
  3. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Msocha alikua akizungumza kiingereza chake cha nukta.
     
  4. S

    Singidani Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msocha hajajua kuzungumza kingereza hadi leo,ST wa siku hizi wanazingua mbaya Korogwe girls na Galanos wameunda undugu kuanzia disco mpaka kitaaluma wanakimbiza vibaya,MKONGE imekarabatiwa inashaini kinoma na KAHAWA ndo bweni chafu kuliko yote kwa sasa.
     
  5. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah msocha alinitesa mbwa yule...alifanya mpaka nisaidi black book..nawakumbuka wakina Mack-master,massawe a.k.a mzee wa mabomba ya english,kinenekejo,akida.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    mack master yuko wapi siku hizi ticha wangu wa geography huyu alisababisha nipige A ya geography a-level
     
  7. t

    thedon JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Zamu za kufuga je? Tulikuwa tunapandisha ng'ombe porini afu hela tunagawana
     
  8. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mack master ndo mwl mkuu wa galanos kwa sasa
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    du!! hongera zake ..itabidi siku nimtembelee alikuwa ticha mmoja fresh sana .
     
  10. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha mama kinenekejo, akida katufundisha Kiswahl. Nimekaa Mkonge dom, kuna kipindi msocha alianzisha kufanya mazoezi asbh. Watu tukawa tunajificha hatwendi...siku hiyo nikajificha kwenye dust bin nikalifungua nikaingia bana then nikalifunga, iliku ni vigumu kugundua. Yeye alipofika akalifungua, ilikua soo yani sisahau.
     
  11. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aha aha aha,mi mwenyewe nilikaa mkonge na mwl wa bweni alikuwa Akida,mwaka 2005 2lifanya bonge la mgomo na kurudishwa hme kisa ng'ombe wa graduation ya form four.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    nakumbuka kuna mwana kutoka kigoma alirusha bonge la jiwe usiku pale tukiwa parade likamkosa kosa head master
     
  13. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aha aha yule dogo alikuwa na sura ngumu jina lake limenitoka...msocha na yule mwalimu mwenye benzi alimchapa karugendo 2kataka kumchapa nae
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    J-DRONE na SOKORO, hizo chata kweli bado zipo au zilishafutwa?. Sintoisahau Galanos, imenipa future. Ila waliniudhi mwaka 2005 nilifwata cheti changu cha O'level wakanambia nadaiwa kitabu cha History, nikawapa buku ten yakaisha.
     
  15. t

    thedon JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    You go pick the want-want- Socha Boy

    Nimemuona last year and the guy looks the exact same
     
  16. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Socha boy noma sana jamaa alikua na kiingereza cha kubahatisha... mihogo ya mama Kijazi pale nje ilituweka sana mjini.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    unamkumbuak msombwa? second master ..hahaha yule jamaa alikuwa kiboko aise. karugendoyule mwana aliyekuwa anavaa miwani? namkumbuka sana.
     
  18. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ha ha ha! Msobwa kuna wakati aliugua aka-pararise mguu akadai kwamba amerogwa!
     
  19. t

    thedon JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Lori la shule lazima lisukumwe kuwaka nakumbuka form 1 ndo ilikuwa kazi because our classroom was close to where they parked it.
     
  20. K

    Kibwangai Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msocha ni mwl. Wa bweni la Mkonge na ni msumbufu kama mbu,Mzee,Kinene,Karia wote wamehama lkn Mzee kawa head master wa Masechu,
     
Loading...