Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa "eckernforde 2juane hapa"

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Raphael9, Aug 21, 2012.

  1. R

    Raphael9 Senior Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Japo ckukiomba hiki chuo ila cna budi kusema asante " tcu " sasa 2juane wenzangu wa " TANGA "
     
  2. e

    erastor Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Your fellow here....
     
  3. R

    Raphael9 Senior Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa poa joh!! 2po pa 1 vp? chuo kinafunguliwa lini vile?
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kariuni tanga! japo mimi si mwanafunzi kwa sasa!
     
  5. R

    Raphael9 Senior Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2nashukuru sana and vp? hcho chuo kpo poa
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu! kwa kweli sijawa na details zake kwa saaana! ila naamini kil mahala pana raha na taabu zake hasa vyuo vyetu vya tz hapa. ila kwa life style ya tanga ni nzuri hakuna shida shida za vitu muhimu kama maji,umeme,n.k! elimu ni ngumu, so jitihada yako ndo itakayo kutoa na kukupeleka pazuri
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chuo kipo eneo linaitwa kange nje kidogo ya mji,karibuni maeneo ya kujirusha kama habazclub,club la-casa chika ,bafanapub,
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    pia msikose kwenda jetclub,raskazone na nguvumali ,mikanjuni(kwa washua),
     
  9. e

    erastor Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh cjui vle but kuna tetec ka tarehe za ishrn na k2 nxt month
     
  10. R

    Raphael9 Senior Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2nashukuru sana mkubwa kidogo napata hata picha maana hata tanga cjawah fka ndo mara yangu ya kwanza
     
  11. R

    Raphael9 Senior Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa bhana.2takutana hko
     
  12. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na baikoko...
     
  13. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    acha kupoteza wenzio ww, hata semista moja huna ubawaza kujirusha?? unataka ujirushe kwa pesa ya mkopo ya mawazo, ile ni pesa yako ionee huruma,wenzako hiyo hiyo pesa wameitumia kujibana na sasa wanaendesha bizness zao, wewe unawajaza wenzako ujinga, tena chuo chenewe cha kata,walim wa kubabaisha, majengo na facilities nyingine poor!! ungechaguliwa UDSM si ungekuwa unakesha pale UDASA???elimika, acha utoto umekuwa wewe.sory kwa kukupa ukweli mana wengine ukiwaambia ukweli wanasema WAMETUKANWA, ila kaz kwako, sisi tulishagonga mawe yetu ya kutosha, tupo makazini now, so tukiona vijana mnashabikia shangwe zisizo na msingi tunawaonea huruma.komaa piga shule, GPA isiuwe ya kuning'inia then kaongeze mawe yanayoendelea
     
Loading...