Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa duce hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Super Sub Steve, Aug 21, 2012.

  1. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,634
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Vipi DUCE wale waliopangwa pale tujuzane,nimeridhika kwenda pale
     
  2. J

    JPM605 Senior Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi ni Bachelor of Education in science, we je wamekupanga nini?
     
  3. A

    ADAMU MUSTAPHA MUSSA Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :flypig::spy:WALE WA DOCTOR OF MEDICINE KCMC TUJUANE XANXS MUNGU KUNINYIMA MUHIMBILI NINGETESEKA NA MACHANGU WA DAR.:eek2::redface::yawn:
     
  4. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,634
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Bsc with education
     
  5. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mimi pia hii Bachelor of Education in science kwa hiyo nadhan 2takuwa wote.
     
  6. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    M bachelor of education in science kama hao wenzangu (kyumana na Jpm)
     
Loading...