Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale wa bure bure internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sop sop, May 21, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani naombeni msaada wa kutumia internet bure........ ... ...!!!!
    mungu awatie nguvu ili mnijibu wapendwa......!!!!amennn
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    siku hizi hamnamo utamu...
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,995
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    tuombe kwanza:eyebrows:
     
  4. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mbona naskia,kuna wataalam wa hizi mambo humu....
    kwa anayejua naomba anisaidie maana bando inanifilisi mno....
    jamani hata kwa PM tu ,nioneeni huruma mtoto wa mkulima mie....!!
    chief upoooo,nifanyie maujanja naskia ww ni mtaalam aisee.!!
     
  5. w

    wasasa Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tukupe uzifunge.?
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KAWAOMBE VODACOM, AIRTEL, TIGO, ZANTEL, SASATEL au TTCL NDO WAKUJIBU KAMA WANATOA INTERNET BURE,
     
  7. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hampati kitu humu tunakula bureeee:bange: na sa hivi sumbueni vichwa vyenu kutafuta uzembe wenu msitegemee watu wahangaike then nyie ndo muende mukafunge sa hivi hayo mabasi yenu yamevuja kichiiizi speed za ukweliii:lol::lol: ila hampati kitu tumewash2kia na ma ID yenu:eyebrows::eyebrows::eyebrows::hurt::hurt:
     
  8. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa hafai kusaidiwa, ni nyoka. msithubu la sivyo utamu utakatika mda huo huo. siyo mwema.
    Wewe chief umemjulia wapi?
    Tuache kidogo bana. kamuombe david camerun.
     
  10. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Nimetupenda hutu tumaongezi
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,977
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mungu akutie nguvu uweze kufanya kazi na kupata kipato cha kugharamia kila kinachostahili,hakuna mungu anayewatia nguvu wavivu na wezi hiki unachotaka kifanyike ni wizi na ubatili taslimu,ilaaniwe mikono ya wavivu.Aaaaameeeen
     
  12. N

    Nyasiro Verified User

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  13. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    msifanye hivo nyie mnafikiri kwa mwendo huu tutafika wakuu,mnawaza mambo ambayo hayapo..
    ..huwezi jua haya maisha wakuu....!!!
    ngoja niendelee na bando bwana ila nashukuru kwa majibu yenu....!!!!!
     
  14. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mwanzo nilikuwa na acc but nikasahau password,na ndio maana nikafungua acc mpya na mm sio mgeni kihivo.....kingine siwezi lipiza baya...!!!
    kwa suala la mautundu kwangu yapo mengi tu na nitawamwagia bure...!!!
     
  15. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    umejianda.andaaje kijana,kama unahisi umejipanga vizuri twende PM,maana hapana kitu cha bure hapa,"wazungu wanasema toa kitu upate kitu".....kwa suala la chief,sisi sote machief ila tumetofautiana mautundu....!!!!
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Watu wamekushtukia, humpati mtu. Ahaaa haa haaa.
     
  17. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dubu Kitufe cha LIKE naona kinanichelewesha............ ngoja nikugongee ya live hapa "LAIKI""
     
  18. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Internet ya bure???
     
  19. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35


    kaka huyo aliyekushauri uje huku kakupiga changa la macho maana hakuna internet ya bure humu.
    Ila usikonde kijana mzuri njia rahisi kukwepa bundle ni hii:-

    nenda kasajili line za Airtel nyingi uwezavyo na uhakikishe zote zinakuwa na salio la tsh 4 then hakikisha unakuwa macho hadi saa 6 usiku ndo uanze kutumia hiyo net ya bure.

    kila line unakamua 200MB zikiisha unabandika line nyingine, mchezo unakuwa ndio huo mpaka kokorikooooh.
    Nadhani hii itakusaidia sana mkuu maana ukiwa nazo line 10 unakamua 2GB bila jasho
     
  20. m

    msamwelmollel Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ok nimeipenda kwani huyu jamaa ni mfanyakazi wa tigo au zantel au ni nini kwanini anataka bure wakati ukiwa mpendwa hutataka wizi?
     
Loading...