Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale wa aquatic and environmetal science

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mnoel, Aug 29, 2012.

  1. mnoel

    mnoel Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    members hebu nipeni future ya hiyo coz maana naenda kuisoma then cjui baada ya kusoma ndo ntafanya ki2 gni?
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni elimu ya viumbe na mazingira ya majini, yaani kwenye mito, maziwa na baharini. Hivi siku hizimtu unalazimishwa kusoma fani ambayo huijui wala huna interest nayo? Kama ni hivyo tumekwisha kama taifa.
     
  3. k

    karatta Senior Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda kasome tu future anajua Mungu
     
  4. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo kozi ukimaliza future yake utakuwa ni mvuvi!!!
     
Loading...