Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale viumbe wa Kisuma ya Sugar Ray Night Club hawanipati tena!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Oct 23, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wana tabia mbaya sana.ukiwa unakunywa zako bia ukigeuka unakuta chupa imeondoka dawa yao ni kutumia tarumbeta kama kawa na chupa nikiweka chini ina maana kitu nmemaliza.
    hawa viumbe wanatabia ya kuelekeza sehemu ya kulala wakidai ndo pazuri lakini kesho yake ukiamka unajikuta umeibiwa hadi socks.dawa yao haulali hadi majogoo,ukimaliza shida zako ni kuondoka kulala mbele kwa mbele.hawapati kitu tena.mia
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa. Mia
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Figanigro toto la knyama unaingizwa mjini na malonya wa Sokota
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mshahara umetoka Afande!!!?.Jiti
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hawaoni ndani tena wale.nshawasoma janja yao.nakuwa mshamba mala moja tu.mia
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu mi mwenyewe nlivyoenda pale sokota siku ya kwanza nlikuwa sielewi.ukitaka uelewe vizuri nenda pale sokota sugaray usiku.mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    tayari.kesho jioni basi tukutane yale maeneo yetu au siyo?mia
     
  8. c

    cossyguy New Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale viumbe majambazi jamaa zangu. Ukilala na jambazi hautakiwi kuuchapa usingizi man!!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    umeongea ukweli mkuu,wale viumbe ni noumer.inatakiwa ulale kama upo vitani.mia
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    WE MIA MPAKA LEO HII
    UNAZOAZOA MANGURUBANGE????
    KWANINI WAHATARISHA
    life yako kwa starehe
    chafu namna hiyo
    haaaa!wale wanakuua
    na msibani hawafiki wala nini.MIA
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wamekuliza mara ngapi mkuu?. Mia
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iko wapi hiyo? Au unafikiri kila mwanaJF anaishi DSM? Mia
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, watoto wenyewe vipi wanalipa? Mia.
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu kweli wale ni MANGURUBANGE.lakini huwezi amin kwamba ndo hao hao unaopishana nao kitaa.lakini ndo hivyo tena sasa hivi imekula kwao.mia
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu wale viumbe wana timing ile mbaya.kwa mfano wewe unakunywa bia 9 au 10 ndo unalewa.ukienda pale ukaona umelewa kwa bia3 kimbia faster nyumbani wanakuwa wameshakumaliza hao.ndo maana wanafuga kucha ndefu za kufichia mankorogoto yao.ukiwa pale kaa machugamachuga kama uko vitani vile.mia
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu ipo dar mandela road katikati ya serengeti na tazara.sehemu yenyewe inaitwa sokota karibu na kituo cha polisi cha changkombe.umepasoma mkuu?mia
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hamia Sinza kwa wajanja,toka uswazi get value of ur money!
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    uzuri wa pale unachagua utakavyo.unamwambia geuka tingisha kidogo ukiona anakulipa unaondoka nae halafu wenyewe kwa wenyewe wanapandiana dau.lakini mimi ninaowakubali ni wale wa pale jori aga khan.mia
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Iko dar maeneo ya sokota,...lakn ni sehemu ya hovyo sana ile.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wale wa sinza umpate mapema kwenye saa tano usiku.lakini ukimfuata saa10 usiku unakuta wamechoka hata kutembea hawawezi.halafu wanamasharti.utasikia ooh!..mi sijazoea kuinama.halafu wale wa sinza ni double shift.mchana unamkuta pale mlimani city masamaki anajifanya anakunywa juice,jioni kwenye saa 11 unamkuta pale hongera au breakpoint knyama,usiku unamkuta ambiance na sansiro ndo maana unakuta kachoka.mia
     
Loading...