Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale vijana wa Sinza Kijiweni...............wanawap a watu presha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Jun 7, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ni pembeni mwa barabara ya Shekilango Sinza Kijiweni jioni moja hivi nipo na rafiki yangu............wapo vijana (wa kiume) maeneo hayo wanafanya kazi ya kusafisha na kupaka rangi kucha za kinadada na kinamama taratiiibu huku wakipiga story.

    Wateja wenyewe wanavuta gauni au sketi kwa juu kidogo ili msafisha kucha afanye kazi yake kwa uhuru.....

    Rafiki yangu ambaye tumekaa naye Bar ya jirani kwa nje....kasononeka sana akaniambia (ana lafudhi ya kichaga)
    "Aisee rafiki yangu mimi siwezi kumruhusu mke wangu aje hapa.............yaani hawa jamaa wanavyoshikashika miguu ya hao kinadada siwesi kufumilia".

    Nikabaki kucheka tu...............nikamwambia mimi bachela sina hofu sana.Namshangaa Nyetk anafurahia kushikwa na kinadada saloon...kuna upande wa pili................Akina charminglady, Kipipi, Mwali, Mamdenyi na akina sweetlady wanaoshwa kucha taratiiiibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    mwambue aache wivu....

    Halafu wanaume wanajua kushika vizuri miguu wale.....

    Wakianza kuikanda kanda sasa walaaaahiiiiii........

    Wakiisugua tobaaaaaa......

    Muende na wake zenu hapo jamani...ohooooooooooo
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Umenionea.
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Nyetk Sijakuonea, umefurahia sana kushikwa sharubu na kinadada saluni..........ukitoka shemeji nae anapita kwa hiyo minjemba anapata scrubing ya miguu taratiibu...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Alaah na wewe unasapoti haya mambo? Badilitabia utamuua kwa presha shemeji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwenye thread "Jana nilienda salon kunyoa.........!" nilipost hi:

    To be honest mimi sijawahi kufanyiwa hizo huduma zaidi ya kuoshwa kichwa na maji baada ya kunyoa kwa sababu mbili:

    1. Huwa najisikia kinyaa fulani hivyi
    2. Siiamini hata chembe moja hiyo mi-chemical wanayotumia.*

    ..................................................
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wacha wajiachie, maisha burudani.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Una moyo wewe?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    haya sasa.....
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    mie nimeongelea kukandwa kandqa miguu jamani..... Kusafishwa kucha, kusuguliwa suguliwa unyayoni......kama hamuwafanyii hayo wake zenu then.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    ngoma droo
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Preta huwa unapita hapo..? au unafurahia huzuni zetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hii inaitwa.....kula uliwe.....
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Hapo sasaa......kama sijaoa lakini nina mupenzi tunaonana mara 1 kwa mwezi itakuwaje ?(mfano tu)
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    sipiti ndugu yangu....mpenzi wangu yu anifanyia kila kitu....mpaka masaji ya mwili napewa mie....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Preta koma.Ishia hapohapo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    hiyo mara moja unapaswa uitumie vilivyo...
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Unaona raaaaaha
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    ndo maana yake.....
    Hahahahah ama kweli muosha huoshwa loh....
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    hihihihihiiiii roho inawauma eeeh....
    Halafu warembaji hawz wanafaudu.....
    Imagine anapokamata guu la bia la mdada .....
    Taratiiiiiiiibu analipapasa ....analimassage..............
    Weraaaaaaaaaaaza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...