Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wale BHRM tuliokosa Hostel za ndani Mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by myfun, Oct 10, 2012.

  1. m

    myfun Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wale tuliochaguliwa BHRM na tumekosa hostel za ndani Mzumbe tuwasiliane tujue nn cha kufanya mapema maana hostel za nje ni gharama balaa nicheck kwenye no.0786302961
     
  2. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ss mkuu tufanyeje?manake haieleweki huku wengine tulilipia pesa ya accomodation na vyumba hatujapata sijui utaratibu huu ukoje:spy:
     
  3. m

    myfun Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japokuwa kwenye joining instruction zao walisema usilipie chumba mpaka uhakikishe umekipata kwanza sasa kama umelipia na chumba haujapata sijui inakuwaje hapo
     
  4. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    duuuuuuu....Jamni sasa tunaJipangaje........Wadau.
     
  5. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimetoka huko leo, kinachohitajika ni kufuatilia vizuri kwani nimeongea na mhusika akadai kwa wale wote waliochaguliwa TCU watapata hostel.
     
  6. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Duuuu...hv wametumia vigezo gan????
     
  7. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    acha uongo wewe,umekosa tafuta wenzio wakubebe,wa tcu nyie n nan mpaka mpewe rum?hujuh kuwa kuna 2nd yr?
     
  8. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama umekosa kuna fomu ya hostel za nje,au ka vp unaomba wenzio wakubebe
     
  9. m

    myfun Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha umuhimu hapo ndugu zangu ni kubebana tu maana hizo hostel za nje ni gharama kishenzi kama kuna rafiki yako muombe akubebe mtachangia wote gharama maisha yenyewe haya yashakuwa magumu
     
  10. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    duuuuuuuuuuuu.......Kazi kweli kweli!!!!!!!!!
     
  11. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibuni mzumbe...
     
  12. H

    Humanature Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is true
     
  13. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mmhhhhhhh,mkakae changalawe kule mle madege vizuri na watoto wataongezeka majina yao utasikia hrm,psm,pub,qms n.k
     
  14. m

    mr.sylvestre Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale mliokosa accomodation,kilichopo ni kwamba mnapaswa kutafuta watu wa kuwabeba kwani ndio desturi ya mzumbe kwa mwaka wa kwanza kubebana hususani semester ya kwanza .Jambo ajingine ni kuwa, kama ulilipia chumba lakini mwisho wa siku ukakosa hutapaswa tena kulipia accomodation semester ya pili bali pesa unayodai ndio itakoyotumika kulipia acc kwa semester ya pili,muhimu ni kutunza receipt inayoonyesha kuwa ulilipia accomodation semester iliyopita
     
  15. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    majibu ya kisiasa aya
     
  16. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weweee mi nshamaliza, na kwa taarifa yako nawafanyia mwaka wa kwanza registration
     
Loading...