Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walau wasanii wetu wakibongo wangeweza kupiga shoo kama tu ile ya ALPHA wa Rwanda...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NG'ADA, Oct 14, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mshindi wa tusker project fame 2009...alikua sun ciro aliweza sana kuteka club, na ilikuwa ni active live show...
    wabongo tumeshindwa kabisa?
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani utafikiri wote tulikuwepo. Weka chochote cha kuthibitisha show yenyewe
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sisi tunaweza kushika sehemu za siri na kubana pua wakati wa kuimba.....
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ndo nini sasa hi habari imekaa kama huo mti kwenye avatar yako ........
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we ulikuwepo??? na mbona sikukuona???
     
Loading...