Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walaka wa Mishahara secto binafsi hasa za Ulinzi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kichwa Ngumu, Jan 8, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naomba nisaidiwe kupata walaka wa mishahara kwa sector binafsi hasa za Ulinzi kama makampuni ya ulinzi
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sema niko hapa
     
  3. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walaka ndio kitu gani ndugu!
     
Loading...