Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walaka wa maaskofu na waislamu uko wapi? Wakati wake ni huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Sep 27, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, mimi ni mgeni katika forum hii lakini kuna jambo moja nimelikumbuka ambalo huu ndio wakati wake muafaka. kuna walaka wa maaskofu waliouzindua mwaka huu ambapo baadaye waislamu nao walizindua walaka wao. sasa nyalaka hizi zililenga kuwafikishia ujumbe wapiga kura ili wasidanganyike mwaka 2010. sasa ziko wapi? Huu ndio wakati muafaka kuzieleza hadharani ili wananchi wafanye maamuzi sahihi.

    wafuatao wanawajibu wa kujitokeza hadharani na kuueleza umma wa watanzania kuhusu nyaraka hizo ili watanzania waelewe namna ya kuchagua viongozi bora. Hongera kwa Kabobe kwa kuonesha njia hapo jana. Big Up!

    watu hao ni pamopja na
    1. Shekhe mkuu wa Tanzania
    2. Mkuu wa Bakwata
    3. Askofu mkuu Pengo
    4. Askogu Gamanywa
    5. Maaskofu wote tanzania ambao ni members wa Christian Council of Tanzania (CCT), Christian Social Service Committee (CSSC), Baraza la maskofu katoriki tanzania (TEC) n.k
    Tukumbuke viongozi wa dini na madhehebu wanaongoza watu ambao maisha yao yanaathiriwa na maamuzi ya wana siasa. Viongozi hawa wasipoeleza ukweli watakuwa wanafiki. kwa sababu wananchi wataingia kuchagua chama badala ya mtu mwenye uwezo wa kuongoza ambaye ameonesha mfano wa namna ya kutetea maslahi ya Taifa. Hebu amkeni na kufungua vunywa vyenu na kuwajuza watanzania kuhusu ubaya na uzuri wa utawala unaomaliza muda wake. Huu si wakati wa kuendelea kuwaacha waumini gizani huku wengi wenu (viongozi wa dini na madhehebu) mkinung'unikia chini chini.

    Kwa wanaoweza pia wekeni link ya kupata nyaraka hizo katika net ili wengine tuzisome pia.
     
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mbona

    Mwenyekiti wa Wachawi wote Tanzania - Shehe Yahya Hussein hukumuorodhesha?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Next time andika WARAKA na sio WALAKA no offense I hope tupo pamoja
     
  4. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana kweli ni mgeni kwa kila kitu. Nyaraka hizi zilishauzwa na kusambazwa nchi nzima kwa wale waliotaka kuzisoma. Sasa wakati huu ni za nini? Wengine wanasubiri kufuata maagizo ya nyaraka hizi na wengine watakuwa kama mbayuwayu!
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana nyaraka ziliuzwa lakini zilikuwa chache na kuhisi kuwa kila mpiga kura amesoma na anasubili kutekeleza inaweza kuwa si kweli. Ninasema huu ndo wakati wake maana waraka ulitolewa mwanzoni mwa mwaka huu. So wakatin kampeni zimekaribia huu ndo wakati muafaka kuweza kuufafanua zaidi na kuwasaidia wapiga kura kuelewa.

    Ndugu Bolobi Shekhe sikumweka sababu yeye hakutoa waraka. Najua ni sehemu ya waislamu na wale wenye imani hiyo. Lakini waraka kama ule wa maaskofu, unapinga matendo mengi yanayofanywa na viongozi na serikali ya CCM.
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    katika black hapo.. & Your point Is......>:confused2:
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Crap
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani yuko sahihi. Kama zipo zibandikwe tena tuzijadili. Mwenye nazo aziweke
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusisahau kuwa Watanzania ni Wadanganika na wengi ni wasahaulifu. Kilichoandikwa january kinaweza kusahaulika zaidi ya kitakachosemwa leo. So waumini wa dini na madhehebu yote yakikumbushwa sasa by the time tunaingia kwenye uchaguzi, watakuwa bado wanakumbuka na watafanya kweli. Tuna haki ya kuingo'a serikali dharimu inayowanyanyasa watz katika masuala ya afya, elimu na utajiri.
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Arusha umeandikwa mwingine kwa mazingira ya Arusha - KKKT, TAG na RC. Lakini nakala tunazo ni suala la kuzisoma na kujikumbushia. Kardinali Pengo kesha ongeza juzi kule Pugu na kurudia mle mle kwenye waraka wa wakatoliki, sasa wewe unataka wafanye nini zaidi, kutaja majina?
     
Loading...