Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walaah muda wa kitimoto umefika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jun 4, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Wapendwa, Baada ya kufanya kazi kutwa nzima sasa ni muda wa kwenda kupumzika na kuianza weekend kwa furaha, kwani naamini bado tumebakisha vijisenti vya kale ka-salary.

    Twendeni pale nanihii tukapate kitimoto kwa afya, hasa kwa wale wagonjwa na wale wanaojihisi ni wagonjwa wakale ka-ugonjwa kaleee.

    Just wanted to say Good weekend to you all
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kweli bana!! sijala mdudu long tyme! leo nita-do ze needful kwa mdudu!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Just kwa afya, karibuni si msubiri hadi muandikiwe na Daktari....ni dawa ile ati.
     
  4. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ukiweka rost na ndizi au ugali...weeeeeeeeeeee
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Hapana, sema na kajipilipili kwa mbaaali

    Kitimoto haungwi kwa nazi ukumbuke, Sio Tanga hapa.

    Juma juzi kanambia kaenda Tanga kafika kaungiwa kitimoto ya Nazi.....mmhhh

    Kanywa supu yake tu, Walaah, kamkubali yule mtoto wa kitanga kwa kuunga, maudenda yananitoka hapa tu, naenda zangu mie
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  7. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #7
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nataka niende mbezi club nikapate kongoro la kitimoto ni taaaamu ajabu!

    [​IMG][​IMG]
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Safi, hasa kwa wagonjwa wa Ini, ni dawa kali na nzuri sana
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Astakafilulah, Una hatari sana, itabidi nitungie shairi la kuhusu mdudu
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha kabla hamjampa jina la KITimoto kule kwetu Nyumbi hii bombi hii tulikuwa tukimuita MKUU WA MEZA, hahaha Mshawahi kula URUST pale Angoni Arms enzi hizo? hahahahaha Nishafanya sana biashara ya kuuza kitimoto. Songea tunafuga km mbuzi tu kila nyumba wana kamfugo raha ya AJABU
     
  11. M

    Moitalel Member

    #11
    Jun 4, 2010
    Joined: May 8, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha!!! Kuanza weekend na chairfire. Mimi sipo bana. Mpaka mniambie kama kale kaugonjwa kameshapatiwa dawa!!!
    Mimi nilishasilimu kuepuka matatizo. Ila sasa nasikia ndo wenyewe!!
     
  12. c

    cc_africa Senior Member

    #12
    Jun 5, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya madoctor wamegudua kuwa nguruwe na vijidudu. vinavyomfanya awe mbishi, hata kama kutakuwa na mti mbele atalazimisha apite hapo*hapo. Na pia wamegundua kuwa hivyo vijidudu hata vikipikwa havifi, kwa hyo yule mlaji atakuwa na ubishi kama wa nguruwe. Au mnabisha, hapo walaji lazma watabisha!!!!
     
  13. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nilikula kitimoto songea jamani, jumajosi na jumapili kwangu ilikuwa sherehe kila wiki...jamani, tupigiane pande basi, wapi wanapika vizuri hapo bongo, manake hayo masahani wengine wameonyesha hapo juu, tayari naona nahitaji mdudu mara moja...
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Jun 5, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo umenigusa kweli kweli na moja bariiidi kwa pembeni
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Mie nashangaa sana hawa wanaojiita madoctor, wamesambaza uzushi eti kale kamdudu kana virusi ambavyo hata ukikaangiza havifi. Waongo wakubwa hawa, hivi wanajua mafuta au wanacheza, hebu tuwachemshe wao kwenye mafuta ya kitimoto kama hawataungua, ni upuuzi;

    Lakini unajua imesaidia kupunguza upinzani na kugombewa kwani sasa tutabaki wachache zaidi na bei nayo pengine itashuka; ukizangatia na wale ndugu zetu wasabato wameshatangaza azma ya kuacha kumtumia. heh eheeeeee,
     
  16. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama virusi mbona hata kuku wana virusi, wasitubabaishie mboga yetu hapa...tena leo weekend....
     
  17. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sideeq kaishia wapi siku hizi? Hata ngamia wana virusi... lol!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Na samaki pia, si wamekunywa mafuta yenye kemikali toka kwenye lile bomba la mafuta la marekani, naskia ma-doctor watatota tamko sasa hivi kupitia WHO, kwa hiyo wadau tukimbilie kitu moto fastaaaaa
     
  19. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Daah, sijui leo niende wapi!
     
  20. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hasa kwa mwezi mtukufu kunakuwa na oda chache so ni full kujiachia
    mix with yours
     
Loading...