Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakwepa kodi wa kati!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rkyaruzi, Jul 10, 2012.

  1. r

    rkyaruzi Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Juzi moyo wangu uliumia sana. Nilikutana na Mchungaji wa kanisa moja lililoko kitunda. Anatoka Kariakoo na vifaa vya muziki kwa ajili ya kanisa. Katika kuongea hili na lile nikapewa risti zao. Wameuziwa vifaa kwa 1,550,000/- kwa mujibu wa maelezo yao hiyo ndo hela halisi waliyolipa. Cha kushangaza wakapewa risti mbili, moja ya kuandikwa kwa mkono na ndo haitaonwa na TRA na ile ya mtandao wa TRA inaonyesha 250,000/ na kodi ni 31,000/. Nikajihisi mwili nkunisisimuka, kodi halisi ilitakiwa iwe 279,000/- na hivyo waweza kujua serikali inapoteza ngapi kwa wiki, mwezi, mwaka kwa duka moja tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...