Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakwe mnatufanya tusiwazalie watoto wenu kwa maneno yenu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Hamada umelewa!!!@@@umelewa eeeeh
    unaweza kuhisi amelewa kumbe yatoka moyni jana nilikuwa kwenye kashere fulani
    fulani nikawa namsikiliza dada mmoja akilalamika mamamkwe anavyomtesa anakuwa kama kaolewa na mama na mtoto sasa nikasema hapa kazi nzito kwa kweli...hamad ikaniuma niliposikia yule mama akimwambia kakake mi nimeapa sitomzalia fred kabisa kwa kashfa za mamake looh
    nkasema niwaabahalishe wakwe zetu jamani wakti mwingine unaweza hisi mkweo si riziki kumbe vituko vyako na haya uishia mwanawenu kulea mtoto si wake na watu wanakula raha

    wakwe mawifi jamani punguzeni nasema punguzeni mdomo tutaaharibu ndoa ngapi
     
Loading...