Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakwapuliwa Mkoba Sinza Mapambano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Mar 11, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu

    Kuna tukio limetokea hapa Sinza maeneo ya Mapambano njia ya nyuma kama unaenda Mwenge kwenye miti mirefu bar moja inaitwa kwa jimmy .

    Kuna vijana 2 walikuwa wanatembea njiani mmoja kabeba begi lake la vitabu ghafla gari ndogo ikampitia kwa pembeni mtu aliyekwepo ndani ya gari akakwapua begi la yule kijana ambapo kulikuwa na simu na karatasi zake .

    Huyo kijana alipiga kelele kidogo nilikuwa mbele yao nikajua labda ni tatizo lengine kumbe wenyewe wameibiwa bei lao kwahiyo ile saloon car nyeupe ikakimbia moja kwa moja

    Kijana aliyeibiwa anaitwa Erick Thomas Jongela simu yake anasema ilikuwa na line 2 moja ni 0715 241204 na 0756 816 770 hizi line zilikuwa kwenye simu hiyo iliyokwepo kwenye begi lililoibiwa

    Mwenzake mwenye simu anaitwa Fadhili no yake ni 0713 76 59 05

    Kwa mtindo huu jamani muwe makini mnavyotembea na mabegi yenu pamoja na mali zingine zisivutie sana wahalifu hawa .

    Nimetoa kisa Hichi kama tukio la kweli lililomkuta mtu naamini tigo pamoja na voda kwa kushirikiana na vyombo vya dola vitaweza kufuatilia simu ya kijana huyo na kuweza kupata taarifa zingine zinazohusiana na simu hiyo toka ilipozimwa mara ya mwisho

    Usiku mwema
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah hali ya uhalifu inazidi kuongezeka tu niliwahi kukwapuliwa mkoba wangu maeneo ya Aga khan hosp!
     
  3. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah inanikumbusha jinsi mke wangu alivyoibiwa hukohuko sinza ila mm ilikuwa pale Mori barabara iendayo meeda, mke wangu alilia sana maana pochi ilikuwa na simu pamoja na mshahara ndo alikuwa ametoka kuchukuwa ofisini kwake
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hii ni aina mpya ya uwizi!
    Lakini in case akienda mbele akakwama, ni halali kuibonda bonda gari iwe chapati!
    Sasa mtu unatumia gari kukwapua mfuko wa mtoto wa shule..huh!
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    HUU NDIO WIZI ULIOINGIA sana hapa mjini.. Wale wenye LAPTOP kuweni waangalifu na hawa VIBAKA jamani. WENGI WAMELIZWA maeneo ya IFM, CBE nk.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maisha bora negatively!!!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii sio stori ya kutunga kweli?
     
  8. K

    Konaball JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tuseme sio kweli ilo tukio limetokea??
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kutunga tena wakati matukio ndo yameshika moto ..masaki chole road na mitaa ya o-bay watu wengi especially madada wamelizwa...kuna moja nilishuhudia live pale chole rd iliniuma sana...hawa dawa yao ni kuwapiga moto tu ukiwakamata
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nothing personal, historically speaking, SHY has his funny ways of attracting attention.
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Hilo begi lilikuwa na zaidi ya simu na daftari............halafu kuna uwezekano huyo siyo mwanafunzi ni mtu wa deals na wale jamaa wa gari wanamfahamu fresh.......shtuka
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hi tatizo sio geni na liko within Telephone companies hata kabla ya polisi. Telephone companies zinaweza kusaidia polisi

    kudhibiti simu zilbiwa tanzania kutumika ndani ya tanzania au kuwakama wahalifu linawezekana.

    TCRA walazimishe kampuni za simu wawe na List ya kumonitor na ku block IMEI number ya simmu zote zilizoripotiwa kuibwa.

    TCRA ilazimishe kampuni za simu ku share IMEI number za simu zilizoibwa ili ziwe blocked na kampuni zote.

    Hii angalau itazuia simu iliyoibwa kuendelea kutumika tanzania na itapunguza idadi ya watu wanaonunua simu za mtaani/wizi

    Bila TCRA kuwalazimisha hawa jamaa kuna resouces hawatumii ili kupunguza gharama za uendeshaji. wao wanachojali ni faida upende wao tu.

    Sababu hivi sasa mtu unaweza kubiwa simu yenye simcard ya voda. Na aliyeuziwa. au mwizi akaweka simcard ya Voda na akaitumia vizuri tu. Utaripoti lakini hakuna kitakachotokea. Kuna resoruces hazitumiki kenye haya makampuni kwa faida yao

    TRCA ilazimishe kampuni kuwa na rejister ya Black list Phone IMEI No. Na pia TRCA iifanye au ipewe nguvu ya kufanya Information system/Technical Auditing kwenye haya makampuni.
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii mwana NUKTA.Na kwa kufanya hivyo kutapunguza wizi wa simu mtu akiiba hataweza kutumia handset.Kwa kweli bongo bado tupo nyuma sanaa kwenye uthibiti wa mawasiliano ya simu na internet ( i mean ICT -information Communication Technology)..ila naamini taratibu tutafika walipo wenzetu mana safari ni hatua
     
  14. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni kweli kabisa mimi mwenyewe nilishaibiwa H/bag yangu kwenye gari mitaa ya Morogoro road katikati ya mji. Hata wenye pikipiki hatari sana. Wanatumia magari hata wakati wakiiba vifaa vya magari ili wakikutwa tu wanakimbia na gari lao. Dar es Salaam siku hizi inatisha.
     
Loading...