Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Wenzangu wa JF Nimefiliwa na Dada yangu Mpenzi hii leo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Apr 9, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Nawatoleeni salam wakuu wenzangu nimepatikana na msiba wa Dada yangu Mpenzi hapo Dars-salaam Vijibweni nawataarifuni wote ndugu zangu wana JF Dada yangu amefariki hii leo saa saba mchana alikuwa mgonjwa na amefariki kwa Umri wa miaka 57 Mungu amlaze pema peponi kama kuna Mtu atataka kuhudhuruia mazishi awasiliane na kaka yangu anayeitwa MR Abdulkadir namba yake ya simu ni hii 0784751850 na ataje jina langu (Saad) MziziMkavu kwa ajili ya mazishi mimi mwenyewe sipo hapo bongo nipo Ughaibuni sitoweza kuhudhuria mazishi Kiroho nitakuwa nao pamoja wafiwa asanteni sana
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mzizi, ulimpenda lakini Mungu amempenda zaidi....Mungu awape nguvu katika kipindi hiki cha msiba
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pole besti yangu Mzizi.

    Ni kazi ya Mungu, haina makosa, iliyobaki ni kumwombea apate mapumziko mema!
    Tuko pamoja sana katika muda huu mgumu kwako, Mungu atakufariji ipasavyo!
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pole sana mkubwa
    may God rest her soul in peace!
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu kazi yamungu haina makosa, tutazidi kumwombea ili mwenyezi mungu aipunzishe roho yake pahali pema peponi
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mzizi

    RIP : Dada Yetu Mpendwa
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana mpendwa mwenyezi mungu aiweke roho ya marehemu pema peponi
    Amen
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mlimpenda lakini Mungu kampenda zaidi.Mwenyezi Mungu aiweke mahali pema pepono roho ya marehemu.Amen
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,994
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Pole sana kka,
    tuko pamoja kwenye hili janga gumu lililokufika.
    Kufiwa hakuna mwenyewe
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana ni safari yetu sote dada katutangulia!
     
  11. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu! kumbuka binadamu sisi ni mavumbi na mavumbini tutarudi..faraja ya bwana ikutangulie..

    RIP dear sister!
     
  12. J

    Jafar JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana
    mungu awape nguvu na uvumilivu
    tulimpenda sana lakini mwenyewe amempenda zaidi
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu...Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu,marehemu apumzike kwa amani
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pole sana Saad pole. Mungu akupe ujasili wa kuishinda huzuni.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole sana ustaadh..

    RIP dada'ke Saad
     
  16. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole sana! Mungu awape subira wafiwa wote katika kipindi hiki kigumu! hayo ni mapenzi ya mungu!
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu ampe pumziko la milele. Apumzike kwa amani, amina
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu pole sana, mungu atawafariji katika siku hizi za majonzi.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pole sana mpendwa wote,mungu akutie nguvu.
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu awape faraja nyie mliobaki.
     
Loading...