Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Wenzangu nawuliza hili swali naomba majibu toka kwenu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MziziMkavu, Jun 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Je ni sawa baba kumuomba msamaha mwanae?
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    unawuliza au unauliza.!??
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Yote hayo ni sawa kuwauliza ni Watu Wengi kuuliza ni kitu au Mtu Mmoja naomba jibu au majibu tu mkuu.................... junior.cux
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    yeah, kenda ndivyo cvyo je?
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama amemkosea kwa nini asimwombe msamaha? Baba sio malaika!
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwanini isiwe sawa?
    Wote ni wanadamu na wanakosea
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    ni sawa.....
    Ila isiwe direct saaaana....
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Tena haitakiwi aombe radhi kwa kuzungusha kiswahili...........Anatakiwa aseme kabisa "Mwanangu niwie radhi, nilighafilika mzee mzima."
    Na wewe unamwambia nimekusamehe mzee, kisha mnafunga ukurasa na kuanza ukurasa mpya na maisha yanasonga mbele......
    Huo ndio uanaume.........
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hakuna binadamu mkalifu na baba au mama ni binadamu na wanafanya makosa na inawapasa wawaombe msamaha waliowakosea hata kma ni watoto wao,
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mkuu unaniambia wewe unaweza kumuomba Mwanao Akusamehe? Je akikataa kukusamehe itakuwaje?..................... Mtambuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu mbona huelewi... kwani nikimuomba mwanangu radhi nitapungukiwa na nini, hivi sasa kina Ngina nawaomba radhi nikiwakosea na nimewajengea tabia hiyo kisai kwamba wakikosa wanaomba radhi bila kujali kwamba wanayemuomba radhi ni mdogo au mkubwa kwao...............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Nimekuelewa asante sana ila nilitaka kujuwa akina ngina utaweza kuwaomba msamaha?................. Mtambuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asiseme samahani, atumie 'unspoken apology' tu
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu kidogo. but mm naweza kusema jamani samahani nilighafilika.
     
  15. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naisi inategemeana na kosa lenye wenye.
    Hata hivyo hakuna Binadamu mkamilifu chini ya jua.
     
  16. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    tatzo ni tafsiri watu wanayoipa kitu "kuomba msamaha" na wakilnganisha na nafas aliyonayo baba ya ukuu ktk familia, au yeyote anaeichukulia nafas yake kwa nafas ya juu ya wengne mf bosi ofsin ila kila mtu yapasa kutambua kwamba ili kuyakabili matatzo yetu kiurahs na kuendeleza umoja amani na upendo baina yetu hatuna budi kuomba msamaha tunapokosea
     
  17. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MziziMkavu ni sawa kabisa ikiwa kamkosea kwanini asimtake radhi jamani ingawa ni ngumu sana kwa familia zetu za kibantu
     
  18. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata kama mm nafikiri ni vema tu kumuambia mtoto samahani mwanangu hata kama umemkanyaga kwani kuna ubaya gani jamani iyo itasababisha kujenga uhusiano mzur baina ya mtoto na baba yake sio ile mtoto anamuona baba kama simba always
    mtu unakua na tatizo unaanza kutetemeka unaanzaje jamani kumumbia baba yani nakuambia mpaka upitie kwa mama
     
  19. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tena inaleta furaha na uhusiano mzur kati ya baba na watoto na pia inamfanya mtoto kuelewa kua kumtaka mtu radhi sio mpaka awe amekuzidi umri bali ni mtu yeyote yule ukimkosea mtake radhi
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio! Ni harali baba kuomba msamaha kwa mtoto tena afanye haraka kabla mtoto hajaasirika kisaikolojia.Na kufanya hivyo huonesha busara ya Baba ni kilo ngapi kama ni nusu kilo kama ya junior .Cux basi ujue ni hasara
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...