Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Wenzangu nawaombeni msaada huu munisaidieni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Aug 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu wenzangu? Kuna Rafiki yangu anatumia Facebook kwa mambo ya chat na kukutana na marafiki wa kila aina, sasa ameniomba nimsaidie kuficha marafiki zake ili watu wengine wasiweze kuwaona. Je kuna mtu yoyote yule anaweza kunisaidia ili niweze kumsaidia Rafiki yangu anayetumia hiyo Facebook kuficha hao marafiki zake?mimi sijuwi kitu kuhusu hiyo Facebook Chat na wal sio mimi jamani msinifikirie ndio mimi hapana mimi mambo ya chat sinayo kabisa asanteni.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha kua friend list yake waone friends wake tu? kama hata baadhi ya friends wake wasione hiyo ni IMPOSSIBLE but inawezekana friends wake tu waone friend list.
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huwa possible kwa kumblock mtu husika ambaye unafikiri hastahili kuona page yako lakini na wewe hutaweza ku access page yake. Lakini pia si kila rafiki anayekuomba urafiki uccept request yake.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwa jinsi ninavyokujua kupitia mabandiko yako hapa jukwaani napata mashaka na mambo mawili
    Mosi; huyo mtu atakuwa ni wewe mwenyewe
    Pili; nahisi kama utanajua ila unazuga kulingana na utaalamu wako through mabandiko yako hapa jukwaani

    BTW sijaelewa jambo moja hapa
    Unataka rafiki yako(wewe)asionekane kwenye CHAT na wengine kama yupo online?
    Au unataka mtu asiye mjua asiweze kuona chochote kwenye profile yake?

    Yote yanawezekana
    Kama ni kutaka kuonekana haupo online ili watu wasikusumbue na chat basi hapo chini kulia kwenye page yako ya facebook kunakaalama kama mduara, click na chagua go offline. Hapo hakuna anayeweza kuchat na wewe wala kujua kama upo online

    Kama ni kudisable profile yako waone rafiki zako tu pia ina wezekana na ikabaki option ya kukuomba urafiki tu
    Pia lazima ahamie timeline hapo sasa anaweza kuamua nini na nani waone nini na wasione nini
    Nimesahahu kidogo lakini ukigoogle utapata matokeo yote ya namna ya kufanya
    Nikiwa kwa pc ntakujulisha
    Sijui kama nimejibu ulicho uliza
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,976
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    easy my friend nenda

    Facebook.com/privacy

    Utapata kila kitu unachotaka kublock watu profile details waone wote au marafiki tu au custom flan aone flan asione.
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red chief hiyo option sijawahi ona labda iwe mpya.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi Tangu nijiunge na na Jamii Forums sikumbuki lini mimi nimesema Uongo niamini na muamini pia Mungu. mimi mambo ya Facebook wapi na wapi? Umri wangu ni miaka 49 na nina mtoto yupo kwenye Facebook ana umri wa miaka 25 sasa Mwanangu yupo Facebook na mimi pia niwepo kwenye Facebook? Ninajiheshimu Mkuu paulss Mimi nikiwa na tatizo Eti nitumie jina la mtu mwengine kwanini? ninamuogopa nani hapa Jamiiforums? Nikiwa na tatizo nitaeleza ni mimi la kama sio mimi nitaeleza kivingine huyo ni rafiki yangu mwenye hayo matatizo sio mimi mkuu niamini au usiniamini kivyako mkuu.
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    its possible, aende upande kulia juu kisha kwenye sttings achague privacy settings, kuna option nyingi
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    sasa aweke hiyo (Custom) kisha nifanyeje?

    Privacy Settings




    • Control Privacy When You Post



      You can manage the privacy of your status updates, photos and information using the inline audience selector — when you share or afterwards. Remember: the people you share with can always share your information with others, including apps. Try editing your basic info to see how it works or learn more.
      What's on your mind?
      • Friends
        PublicFriendsFriends except AcquaintancesOnly MeCustomClose FriendsLimited ProfileSee all lists...FamilyIstanbul AreanoAcquaintancesGo Back



    • Control Your Default Privacy



      This setting will apply to status updates and photos you post to your timeline from a Facebook app that doesn't have the inline audience selector, like Facebook for Blackberry.[TABLE="class: uiGrid audienceGrid"]
      [TR]
      [TD="class: prl"]
      Public

      [/TD]
      [TD="class: phl"]
      Friends

      [/TD]
      [TD="class: pll"]
      Custom
      [/TD]
      [/TR]
      [/TABLE]
    • Mkuu.@chief-mkwawa


     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,976
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye control your default privacy click custom then nenda kaclick only me.
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,976
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Sjamaanisha actual mtu mfano kutumia custom unaweza set friends of friends ndo waone profile tayari hapo umebagua nani aone na nan asione
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    That's possible, I thought kauliza like Juma aone na asha asione
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata hiyo option ipo pia
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu MziziMkavu kama nimekukwaza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Nina maanisha hata marafiki zake wasizione hiyo Friends list inawezekana mkuu NingaR
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@chief-mkwawa Nimefuata maagizo yako lakini bado rafiki yangu anasema Rafiki yake bado anawaona Picha za marafiki wake nikamwambia nitajaribu kuulizia tena ndio hivyo. Ninakupa Feedback.
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama ni kuzuia wote wasione friend list hiyo ni possible kabisaa just acheze na privacy settings
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu NingaR
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,976
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    ok nimelog kwa pc i got a solution.

    rudi facebook fata mlolongo huu
    1. nenda kwenye profile yako
    2. click friend
    3. juu kulia utaona button mbili find friend na edit we click edit
    4.kitatokea kidunia kidogo na kimshale kimeelekea chini kiclick nacho
    5. utaona setting za kuchagua

    ikikataa na hapo itakua acount yake ime expire
     
Loading...