Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wekeni busara zenu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maliyamungu, Feb 4, 2012.

  1. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanangu wakike mdogo wa miaka 3 namwambia toka nje nivae. Kanijibu Mbona mama nae mwanamke umwambii toka nje.. Na kila siku ndio swali lake yapata wiki sasa nimjibu nini Wakuu? Busara plz!!
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    unategemea na unavyoilea familia yako,kaz hyo c yako anaitakiwa aifanye mkeo wakat we haupo,au mkeo naye tatzo nn?ucje ukawa umeoa msanii kama akna wema sepetu na irene uwoya
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mwambie yule ni mama.....yeye ni mtoto......
    akikuwa mama hutamwambia tena.....
     
  4. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Leo vipi!Toa hii kitu huku wewe moderator
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leo vipi mbona mchanganya haya majukwaa au tatizo ni gongo
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Usawa unakaba, familia inashare chumba baba mama na watoto--Fidq (Pilato na Game)
     
  7. D

    DOMA JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nenda facebook
     
  8. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We mbona waishi kwa dada yako mi sisemi.
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio wapi? Dar hapa hapa au?
     
  10. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii thread imeinigiaje huku ipelekeni kwenye joks inatutia kichfuchefu watu tuconcentrate na issuies huku.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mnalala na mtoto chumba kimoja? Kama ndiyo miaka 3 ni wakati muafaka wa kumhamisha chumba.

    Mtoto anafunzwa maadili angali mdogo, ni wakati wa kumfundisha hata kugonga mlango ili kuingia chumba chenu.

    Khs swali lako unaweza mwambia ukweli kuwa mama yake ni mkeo, anaruhusiwa,ila yeye ni mtoto, ni vibaya,hadi akue atakapoolewa!

    Si unajua wazee wetu walituambia ukimchungulia mkubwa utapofuka macho? Nayo ilileta utii kwa watoto mkubwa akivaa unaondoka ili usipofuke macho!
     
  12. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hivi hi thread kwanini bado ina survive huku, iondolewe ipelekwe kwenye mapenzi au joke, wengine tukikosea sekunde unakuta imeondolewa
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa hekima mkuu
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ndio tatizo la kuleta "demokrasia" hata kwenye mambo ya msingi yasiyohitaji mijadala. Mwambie aende sebuleni haraka!!

    BTW, hamisha hii thread huku. Peleka MMU.
     
Loading...