Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wapya uteuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matango, Oct 13, 2011.

  1. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ule uteuzi uliokuwa unasubiriwa wakuu wapya wa wilaya, mikoa minne iliyobaki ili waende Hombolo, mwenye taarifa mpya atujuze. Je ni kweli Kamata yumo?
     
  2. M

    Mlawa Zahir Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita njia lakini kete pekee iliyobaki CCM katika uchaguzi mkuu 2015 ni kwa wakuu wa wilaya na wakurugenzi wa mikoa na wilaya pamoja na maafisa tawala mikoa na wilaya,,JK akichemka hapo atakabidhi nchi kwa wapinzani na kwa mara ya kwanza CCM itakuwa chama cha upinzani..
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    na hapo kweli anaweza kumpa mpinzani nchi,je dc wa igunga atkuwemo kweli?
     
  4. M

    Musharaf Senior Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kesho usiku utasikia tu na Masha yumo
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hawa wanahusikaje hapa? Mbona sio wateule wa Rais bali waajiriwa kama walivyo Walimu na watumishi wengine?
     
  6. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo uongozi wanapeana kama njugu?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    afu kama una mashaka mashaka vile..
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwatu, kwatu, kwatu napita kwa kunyata tu
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hii post kama sijielewa. Naomba atakayeelewa anijuze.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu RAS na DAS huwa ni waajiriwa ama wateule wa Rais? Mkuu naona upo mbali kweli. Hawa ni sawa na Makatibu Wakuu wa Wizara kwenye Mikoa yao. Wanaitwa watendaji lakini ni wateule wa President kwa uelewa wangu.
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Viky Kamata ni nani!na yuko vp na mzee wa kaya mpaka kuteuliwa?
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    - Ni msanii wa sanaa ya muziki.
    -Ni mbunge KITU maalum.
    -.......
    -.......
    - nakadhalika.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    red and bolded: mkuu hebu jaribu kufikiria sawasawa uatajua kuwa hiii kitu ni ya miaka 47 ilopita. Haipo kwa sasa mkuu
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kimbunga soma vizuri Maafisa Tawala ni Administrative Officers na ni waajiriwa wakati RAS ni Katibu Tawala (Mkoa) na DAS ni Katibu Tawala (Wilaya) hawa ndio wateuliwa Mkuu, pole sana kajipange upya na wewe ndio uko mbali saaaaaaana.
     
  15. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu unajichanganya sana RAS ni katibu tawala mkoa vivyo hivyo DAS kwa wilaya. Afisa tawala ni mwingine na ni mwajiriwa kama watumishi wengine. Mtoa mada hajazungumzia RAS na DAS ametaja maafisa tawala.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wanatangazwa leo?
     
  17. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2016
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Napita tu !
     
  18. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2016
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,976
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red naona ni cheo kipya unakipendekeza
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 22, 2016
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Jamani post ya 2011 mnaiibua Leo....!!!!
     
Loading...