Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa Wilaya Kutangazwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Jan 16, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Rais Jakaya Kikwete, ameahidi kuwatangaza wakuu wapya wa wilaya ndani ya kipindi cha mwezi mmoja kuanzia leo!.

    Rais Kikwete ametoa tip hiyo wakati wa ufunguzi wa jengo jipya la Ofisi za Ukaguzi za Taifa (National Audit Office) Mkoa wa Morogoro.

    Rais Kikwete alitoa tip hiyo kufuatia utambulisho wa Mkuu wa Wilaya ya Morogoro Bi. Halima Dendegu, anakaimu ukuu wa wilaya nyingine tatu, hivyo JK kumshukuru mkuu wa wilaya tatu na kumwambia "nitakutua mzigo huo ndani ya mwezi mmoja!.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kama ameweza kukaimu wilaya tatu kwa muda mrefu na kila kitu kiko sawa kuna haja ya hizi ceremonial post kweli
     
  3. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kuwa DC wa wilaya nne ni sawa kabisa na kuongoza mkoa. Kwanini hamteuwi kuwa RC kwani ameonesha anaweza. Kwa upande wa pili inaonesha hakuna umuhimu wa watu hawa (DCs') iwapo mtu mmoja anaweza kwa wakati mmoja kuongoza wilaya nne na kusiwe na shida.

    Nao huu ni Ubazazi.

    Ndimi BAZAZI
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii si mara ya kwanza ahadi ya namna hiyo kutolewa!
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haaaaa! Bazazi ni wewe?
    Uko njema Mkuu?
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    sometime hivi vyeo vya uDC na uRC naviona havina tofauti na status ya machief waliokuwepo wakati wa ukoloni wa mwingereza ni mfumo mbovu saana DAS na RAS wanatosha sana vimekaa ka vifavour Flani hivi..... Ni mfumo wa kichama zaidi na KATIBA isiporekebisha haya hata dola ikishikwa na upinzani nao hawatabadilisha kwani ni mfumo wa kupeana ulaji kwa watu "walio loyal" kwa utawala means vibaraka
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vigezo vitakavyotumika kuwateua ni udini,undugu, kujuana, ADD
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    na kutibu majeraha ya uchaguzi................. tieni akili vichwani..................
     
  9. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halima Dendegu!! Duh is more than a DC
     
  10. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh....kukaimu wilaya Tatu??
    Hiyo ni moja kwa moja kuwa hizo nafasi hazina maana yeyote ile, ni kutafutiana ulaji tu.
    Bora zifutwe, the present has just disapproved them.
     
  11. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutangazwa ma DC, nayo ni issue mkuu?
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    How diffult is it to appoint one to be a DC?!, kama ni ngumu kuteua aje aombe msaada humu JF tumtengenezee sofyware ya kuappoint watu kushika ceremonial posts.
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mh Raisi uwezo ninao,nipe nafasi,ktk hizo wilaya tatu alizokaimu kana kwamba hakuna watz wenye uwezo wa kushika hizo nafasi,nilikuwa sijui kama unatafuta wa kukusaidia kazi
    nipo tayari Mh RAISI kukusaidia kazi,nipe kazi nifanye kazi

    kazi ipo jamani
     
Loading...