Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa wilaya hawana kazi yoyote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Dec 15, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini Serikali inaendelea kukumbatia wakuu wa wilaya na hawana kazi yeyote ile ya kufanya. Si cheo cha kisiasa wala cha kiutendaji ni mvurugano tu ndani ya wilaya kwani huwa ni wasumbufu kwa wakurugenzi na ukizingatia wengi ni NI VIHIYO.

    Basically maofisa wanao report kwa mkuu wa wilaya ni Makatibu tarafu, DAS na wahudumu wa ofisi (wafagizi na wapika chai)

    Wilayani DAS anatosha kabisa kuunganisha idara kama polisi, magereza, jeshi, Ulinzi na halmashauri.

    This is serious issue and I dont know how we can go about it for a solution. Tukifanikiwa kuondoa hiki cheo tunaweza piga hatua katika maendeleo ya nchi yetu
     
  2. Matonange

    Matonange Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana CHADEMA walisema wakishika dola cheo hicho kinafutwa.
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tatizo walioshika nchi wenyewe vihiyo.wanatumbua pesa za uma mpaka hazina inafilisika.but mwisho wao unakaribia.
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi wanayo sana kusikiliza matatizo ya wananchi na kuyapa kipaumbele kwa watendaji wa serikali wakati wa vikao vya budget, kama unaona hana kazi basi na raisi nae hana kazi, tuigeuze nchi tuwe na mfalme na malkia watakao kua wanakaa ndani tu alafu tunawalisha kwa kodi zetu.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hebu tupatie wasifu na JDs zao tafadhali.........
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada nadhani huo ni mtazamo wako tu kuwa hawana kazi za kufanya.
    Na ukitazama kwa mtazamo wako utaona hata mkuu wa mkoa hana kazi.
    Mkuu wa wilaya ni mtawala aka ovaroli inchaji, ze resti ni watendaji
    Kuhusu ukihiyo kwa mujibu wa chama chako cdm elimu sio issue, na ndio maana 2005 mlisimamisha form six urais na pia ni m/k wenu, zuma pia kihiyo kama alivyo Arfi, mgombea mwenza wa slaa, naibu katibu mkuu nk
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ningependa kuvuta ngazi zote za mkoa na kubaki na wilaya tu. Na wilayani awepo Executive Director ambaye yuko well acquinted na local government and development and administration, ikiwa utawala wa majimbo haupo.
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakuhahakishia hawana kazi dhidi ya kupiga soga maofisini. Kazi za kusikiliza wananchi wanayo wenyeviti wa vitongoji, Vijiji, Afsa watendaji wa kijiji na afsa watendaji wa kata. Afisa mtendaji akata anapeleka taarifa zote kwa Mkurugugenzi.

    Huo u overall incharge wa watendaji unatoka wapi wakati hakuna hata mmjoja ambaye yuko responsible kwake? Wataalamu wote ndani ya halmashauri wanaripoti kwa DED na na yeye anaripoti TAMISEMI? Kwenye baraza la madiwani ambalo ndo linajadidili maendeleo DC yeye haingii.

    Mzee kama wewe ni DC kula tu vya mwisho mana 2015 itabidi utafute kibarua kingine na kama ni KIHIYO ujue imekula kwako ni kijijini hiyo.
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    soma sera na ilani za chadema
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmmmh. kumne wanakula bata bure...watoke
     
Loading...