Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa nchi na watoto wao majeshini..imekaaje hii,ni uoga au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Sep 23, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: left"]
    [​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]
    Rwandan president Paul Kagame at the graduation ceremony of his son (right) from Westpoint Military academy, USA.

    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]
    Col. Muhoozi Kainerugaba, standing with his parents

    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]
    A younger Kim Jong Un sitting next to his father

    Later!
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]
    Kim Jong Un, the new president of North Korea.

    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Ian Khama, president of Botswana.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mababa walipata urais wakiwa jeshini. They're grooming their children to take over
     
  3. H

    HByabatto jr Senior Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu! Kikwete nae ana mpango huo?
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapa Tanzania Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya 1977 (toleo la 2005) Ibara ya 29 (3) inatamka wazi kwamba 'Raia yeyote wa Jamhuri ya Muungano hatakuwa na haki, hadhi au cheo maalumu kwa misingi ya nasaba, jadi au urithi wake.

    Hata hiyo tunaona katiba inavyokiukwa kwa kuandaa mazingira ya wagombea fulani fulani kupita bila kupingwa kwasababu tu ni watoto, wake na ndugu wa vigogo.
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JK sio mwanajeshi kamili, bali ni mwanasiasa aliyevishwa magwanda kuhubiri siasa jeshini
     
  6. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Wamarekani ndo wanafanya huo mchezo. Kagame na Museveni ni vibaraka wa US. Watoto wapo stand-by baba atajiongezea muhula wa uraisi usiokubalika kikatiba, mkibisha mtoto anaingia mwituni kumwondoa rais aliyechaguliwa na wananchi

    Just a thought
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lakini naona dalili zinakaribia hata Tanzania maana kumuweka waziri waulinzi mtoto wa Mwinyi ilikuwa ni ishara tosha kwa mtu mwenye upeo na maono ya mbali
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mimi nime mkubali hiyo bint wa Kagame
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukosefu wa Demokrasia
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,290
    Likes Received: 11,665
    Trophy Points: 280
    Riz1 vp?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    magwanda kama haya tunayoyaona wakitanga tanga nayo mabarabarani chadema au
     
  12. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I never like you anyway
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Subutu? Kikwete mwenyewe jeshi lilimshinda. Labda waghushi.
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyo mtoto wa Mu7 ameshakuwa Kanali duh kweli sky is the limit! sasa si hadi maboi wake wanamuogopa huko jeshini?
     
  15. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nahofia zaidi hapo kwa Kagame....maana jamaa ni absolute ruler!
     
Loading...