Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa mikoa wapanguliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsaji Mpoki, Apr 15, 2009.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida mzee wa pangua pangua kapangua wakuu wa mikoa. Dr. Ishengoma from pwani to ruvuma, hajjat amina said iringa to pwani, mr. Abdulazizi from tanga to iringa, monica mbega ruvuma to kilimanjaro.

    Nadhani monica wameamua kumuua kisiasa kabisa kwani sasa hataweza kutembelea jimbo lake la uchaguzi la iringa mjini mara kwa mara. Vinginevyo awe na ubavu wa kuchota fedha za wananchi wa kilimanjaro kwa ajili ya siasa.

    Kwa mkoa wa iringa abdul-azizi ni rc wa tano tangu mwaka 2006. Miaka minne tu hiyo.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi nilidhani wale vilaza wote wanapigwa chini kumbe ni mchezo ule wa ku-recycle!! Yetu macho
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wa Kilimanjaro Mohamed Babu ameenda wapi??? Au ndo ameenda Tanga??? Mmmh Huyo Dr.Ishengoma Mmmmh Mtanambia...
     
  4. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maana ya hii panga pangua katika saa za majeruhi manayake nini? Raisi lengo lako ni nini? Utendaji utabadilika ama?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Namjua huyo mama in personal ni mchemfu haswa....hafai hata kuwa mwenyekiti wa kitongoji....
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Rais JK Kwa mara nyingine baada ya kufanya mabadiliko ya ma-DC,LEO Jjioni anatarajiwa kutangaza mabadiliko madogo ya wakuu wa mikoa,habari za uhakika nalizonazo walioguswa na mabadiliko hayo ni,kandoro(dar) anaenda mwanza,lukuvi(dodoma) anakuja dar
     
  7. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Amepangua tena? Huyu Mkulu naona uongozi ameshindwa anacheza mchezo wa marede!
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tunaomba full list....
     
  9. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Mkoa wa Mbeya bado hajahamishwa???
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu Masa,

    Kwa Tanzania wasiofaa ndio wana-win. Hebu chungulia chungulia hapa mjini Bongo uone. Wale vilaza wengi wa class ndo wanatesa mtaani na vitu vya nguvu. Nahisi inatokana na ugumu wa viongozi wetu kudeal na vichwa!
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Walioachwa niakina nani,tumegee tafadhali.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mzee nakubaliana sana na wewe .....unajua story ya huyo mama eeehh ana GPA ya 2.1 undergarduate leo ana PhD na mkuu wa mkoa...nilijalikuwa kuwa kilaza ili niwin, mhhh gharama yake ni kubwa...
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ole Kone amebaki Singida au amehamishwa,hii nisawa na kubadilisha rangi ya sahani wakati wali ni ule ule,yetu macho 2010 yaja tufanye maamuzi.Kwani wengine wameanza kutangaza kuokoka,kumbe pa kujifichia siku hizi ni ulokole,kweli dini kwa sasa ni biashara hata RC(Katoliki)chini ya Pengo nayo yaanza kulewa wafuasi kwa kuwapeleka watakako kwa imani inayoelekea kuwa na vionjo vya kisiasa.
     
  14. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani tupeni full list.... Dar, Pwani, Moro, Tabora, Mwanza, Tanga, Iringa, Ruvuma, Kilimanjaro, Dodoma na Kagera zote zimepata transfer, nani analist yake?

    Najua Lukuvi kaja Dar Kukamilisha agenda husika... sikitiko!!!
     
  16. M

    Mzee Mzima Senior Member

    #16
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kawaida, jamaa anapangua wakati anakimbia nchi, katoa list akakimbia zake uarabuni,

    hivi huyo mama amina said si ndo alichemka pale nbs na kushindwa kutufanyia sensa iliyopita? sasa alishindwa pale nbs kapewa mkoa, huko iringa kuna chochote alifanya cha maana?

    huyo mzee wa kupangua aliona kuwa kilimanjaro wanawapenda wanawake nini? kwani wanasema hilda ngoye alifanya vizuri pale ndo maana kampeleka monica mbega pale???

    abdul aziz pale tanga jamani kama kuna anayejua kizuri cha maana alichofanya naomba msaada wa maelezo.
     
  17. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hii habari haijakamilika
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,151
    Trophy Points: 280
    Naam!, Na imeanza kuchosha kabla haijapakuliwa
     
  19. k

    kela72 Senior Member

    #19
    Apr 15, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule anakazi "maalumu kule", hawezi hamishwa pamoja na matatizo yoote!akiondolewa wabaya wa mkulu walioko kule watang'ara.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ameacha nyumba ndogo ya nguvu mkuu! Ameiweka kiasi kwamba anashindana na mkuu wa wilaya ambaye naye anayo jirani na RC. Kazi kweli kweli

    Mji wa giza.
     
Loading...