Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa mikoa kuchangisha pesa za ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by UDAKU ORIJINO, May 8, 2010.

  1. U

    UDAKU ORIJINO New Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: May 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mmesikia
     
  2. T

    Tsetse Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source/reference?

    kwa tanzania hiyo inawezekana..refer RAS wa Kigoma kwenye harambee ya CCM iliyoitishwa na Kombani.
     
  3. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa nchi itaendelea kweli kama hata mkuu wa mkoa ni kada wa ccm, si ndo mambo yale yale ya kukurupuka, kukurupuka hakutaisha, hivi hawa jamaa wanataka kumfurahisha nani?? Raisi au? chapeni kazi bwana acheni mambo ya kiccm, mmepewa kazi kuendesha shughuili za wananchi na sio chama, ndo maana imefikia wakati hizi kazi watu waombe kupitia CV zao na sio kuteuliwa, kwa nini mtu ateuliwe? hana akili au? wakuu wote wa mikoa na mawaziri wote waombe kazi kupitia CV na waitwe kwenye interviews au basi bunge likae na kuwainterview applicants wote na haya madaraka ya raisi kuteua watu liishe, hii itaongeza ufanisi wa watu kazini, sio kama sasa, watu huteuliwa and then job descriptions zao hawazijui as a result mikataba mibovu kila sehemu. Hivi wabunge mko wapi?? are you dreaming or deaming, wake up, shinikizeni amendment kwenye katiba ili raisi asiwe na power ya kuteua watu-------hii itaondoa utendaji mbovu serikalini na kwenye mashirika yote ya umma
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tunaomba source kabla hatujachangia tafadhali. Huwezi kuja leo leo bila hata utambulisho wala hodi, mgeni mbichi kabisa alafu unajiita mdaku kisha unaleta udaku.
    Hapa ni mahala tunataka uthibitisho tu c udaku mkuu.
     
Loading...