Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa Mikoa Bungeni wiki nzima!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIG Banned, Jun 26, 2012.

  1. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wakuu wa mikoa bungeni wiki nzima wanafanya nini!!, hawana kazi za kufanya!!. Haya sio matumizi mabaya ya pesa na muda kwa umma!!. Mheshimiwa wenje alilipua hili leo bungeni na alinikuna kweli wakati anawalipua.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jamani CCM Futeni hiki cheo mbona hamtusikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii achen kubebana bana wanachangia nini hao wakuu wa mikoa kama sio kuleta umbea tu utawasikia mara ooo mkurugenzi wangu hafanyi kaz kabisa mara madiwan wangu wabishi upuuz mtupu
     
  3. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    "Asiyejua maana haambiwi maana"
    Ukiomba kazi baadhi ya ofisi za UN, balozi mbalimbali na makampuni binafsi,hawapendi watu waliofanya kazi serikalini.Ni kwasababu ya sifa kuu tatu:
    1:Uvivu
    2:Rushwa
    3:Majungu
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    hivi wakuu wa mikoa dodoma wana kazi gani kwa wiki nzima na wanatumia sh ngapi.?
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ya pili na ya tatu ndo kila mfanyakazi anaifanya sasa Comrade na hii mitandao ya kijamii ndo imeongeza uvivu yaani wafanyakazi wanashinda wakipiga umbea kwenye face book tu hakuna kitu wapuuz kabisa hawa
     
  6. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio TZ bwana, Viongozi wanajiachia tu.., wanafurahia kukopa tu.
     
Loading...